Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
อยากฟังข้อเขียนดีๆจากพี่ๆป้าๆน้าๆอาๆ จัง
Author Message
กีต้าร์เก่า Offline
VIP member

Likes Given: 0
RE: อยากฟังข้อเขียนดีๆจากพี่ๆป้าๆน้าๆอาๆ จัง
...แบบว่า ขอขอบคุณในคำแนะนำและน้ำใจทุกๆท่านเลยครับ....โดยเฉพาะ ข้อคิดของป้าแดงครับ.....เรื่องมันมีอยูว่า ผมแต่งตั้งเจ้าหน้าที่รักษาการแทน...ไดยเลือกจากคนที่คิดว่าดี...มีอาวุโสขนาดผมเรียกพี่...ความรู้ก็พอสมควร...ฐานะก็ดี....แต่กลายเป็นคนเลวซะงั้น....เลวครบรสเลยครับ...โดยเฉพาะกับผู้ใต้บังคับบัญชาที่เป็น น้องๆทั้งนั้น....แล้วก็ไม่มีใครกล้ามาบอกผมเพราะน้องๆเขาคิดว่าคนเลวเป็นคนโปรดของผม....พอมีคำสั่งย้าย...น้ำลดตอผุดเลยครับ.....ไอ้เรื่องตามล้างตามเช็ดนี่ถึงเหนื่อยแต่ทำใจได้ แต่สงสารน้องๆเขา....ขณะนี้ผมเลยต้องเดินทางชี้แจงไปทั่วภาคเหนือเลย....อารมผมเลย เหนื่อยอึดอัด.....แบบผู้ชายวัยทองเลย.....ขี้หงุดหงิดขี้โมโห....มองอะไรก็เป็นแง่ร้ายหมดเลย(ขนาดสาวสวยผมยังขวางหูขวางตาเลยครับ)....แต่ตอนนี้สบายใจขึ้นมาบ้างแล้วครับหลังจากข้อเขียนของป้าแดง.....สุดท้ายผมขอขอบคุณในข้อแนะนำและไมตรีของทุกๆท่านครับ....ว่างๆจะเข้ามาแซวอย่างเก่าครับ......

Attached Files Image(s)

07-01-2008, 16:26
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: อยากฟังข้อเขียนดีๆจากพี่ๆป้าๆน้าๆอาๆ จัง - by กีต้าร์เก่า - 07-01-2008, 16:26

Forum Jump: