Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ
Author Message
pinkuitarz Offline
แก๊งสาวซ่าส์..ฮาระเบิด!!

Likes Given: 0
RE: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ
san Wrote:ขอยกมาตอบน้องปิ๊งที่น่ารัก กระทู้นี้นะครับ เดี๋ยวกระทู้ต้อนรับน้าเซี่ยงไห้ จะมดขึ้น

pinkuitarz Wrote:
san Wrote:ยังไงอย่าแซวผมมากนะครับ ผมเป็นคนเรียบร้อย พูดน้อย

คงไม่กล้าตอบโต้กับใครหรอกครับ ไม่งั้นหม่อมแม่รู้เข้า จะทรงพิโรธ

ยินดีต้อนรับน้าคร๊าบบบบบ

สันหวาน

พี่หมายถึง หม่อมแม่นุ ใช่มั้ยคะ??

น้องปิ๊งอย่าเล่นของสูงอย่างนั้นสิครับ

สิ่งศักดิ์สิทธิ์ มีจริง ไม่เชื่ออย่าลบหลู่นะครับ (พี่พูดแล้วขนลุกเลย)

เดี๋ยวถ้าพี่นุ เข้างอนเข้า

งานนี้ต้องลำบากไปขอขมา แล้วยังเปลือง ดอกไม้ ธูป เทียนอีก!!!

โห...ใครกันแน่ที่เล่นของสูงอ่ะคะเนี่ย?? อิอิ

ถ้าเจ้าตัวเค้ามาเห็นล่ะก็...รับรอง..วันที่ 9 ที่จะถึงนี้ คงไม่มีพิธีอะไรเกิดขึ้นแน่นอนค่ะ!!!... ยกเลิก!!! Big Grin

san Wrote:
dejemerry Wrote:ป้า ๆ อย่างเรา น้าสันขวานเค้าไม่แบ่งหรอกจ๊ะ..เจอสาว ๆ เข้ารับรอง
ยังไง๊ ยังไง ก็ไม่แบ่ง ตาคนนี้เค้าไม่เห็นแก่ตัวหรอก เค้าเห็นแก่เงิน..555

อะจ๊าก!!! พี่แดงสุดสวย ชมผมอีกและ

ดีจัง วันไหน ไม่ได้โดนด่า นอนไม่หลับRolleyes

ไปและดีฝ่า ฟริ้ววววววววววววววววววววว

ปิ๊งก็คิดว่าอย่างนั้นแหละค่ะ.. เรื่องจิกกัดกันเนี่ย ไม่ใช่แค่พี่สันคนเดียวนะคะ แม่เค้าก็นอนไม่หลับเหมือนกันค่ะ!!!

และ...แม่ฝากลาพี่สันด้วยนะคะ Big Grin

บั๊บบายพี่สันค่าาา..... แบร้ๆๆ~ TongueSmile
[Image: Cute-hi5-39.gif]

(This post was last modified: 25-11-2007, 18:15 by pinkuitarz.)
25-11-2007, 18:11
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ - by pinkuitarz - 25-11-2007, 18:11

Forum Jump: