Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ
Author Message
bobonuii19 Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ
san Wrote:
bobonuii19 Wrote:
san Wrote:คุยอะไรกันอยู่ครับ

กระทู้นี้คุยได้แต่เรื่องความรักนะครับ อิอิRolleyes

น้าสัน นี่ป้าไม่ได้ผิดกระทู้ นะคะ คือว่า รักดอกจึงหยอกเล่น รักเน้น ๆ จึงหยอกหลาก ๆ ดอกค้า

วันนี้ไม่ไปเที่ยวไหนหรือครับ ป้านุ้ย
ว่าจะไปเที่ยวไกล ๆ หน่อยค่ะ (ห้างหน้าปากซอย) แต่ขอมืด ๆ ก่อน ก็ป้าชอบแบบมืด ๆ แบบน้าไง

เมื่อคืนไปลอยกระทงที่ไหนมาครับBig Grin
อ้าวน้า ก็เราไปลอกคอเก็บตังค์มาด้วยกันแล้วถามทำไมอะเนี่ย ป้าบอก 50/50 แต่น้าบอกว่า น้าจะหาทุนไปแต่งงาน น้าขอ 70/30 ป้าก็เลยบอกว่า OK ไง ทำไมน้าจำไม่ดร้ายยยยย หละเนี่ย

แมนๆอย่างผม คงไม่แบ่งให้ป้านุ้ย แค่ 30 เปอร์เซนต์หรอกครับ

ผมให้เกียรติ ผู้หญิงเสมอ แต่ถ้าเป็นเรื่องเงิน

ไม่แบ่งครับ!!!Rolleyes

คนตรงมาอีกคนแระ เบื่อเลยป้าแดง
25-11-2007, 14:53
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ - by bobonuii19 - 25-11-2007, 14:53

Forum Jump: