Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ
povation Wrote:แถมอีกนิด...เรื่องของใจมันคิดชอบใคร..อะนะ..มันไวกว่าความเร็วของแสง...เสียด้วยซ้ำไป
ส่วนใจที่ฉุกคิดถึงความถูกต้อง...มันก็ไวไม่แพ้กันหรอกจ้ะ..ป้าแดง!แรงฤทธิ์!

อะจ้า...เชื่อแล้วจ้า...posharava (ป๋อชราว่ะ)

SARUN Wrote:
dejemerry Wrote:ไม่ได้..Sad
อะไรก็ไม่ได้นะจ๊ะ..มันผิดทางใจ..บาปกรรมนะเนี่ย...Big Grin

อื มมม เข้าใจเลยครับ ว่าหัวอกคนเป็นภรรยารู้สึกอย่าไร.....
มีเพลงรักมาฝากป้าแดงครับ...ให้ช่วยร้องให้ฟังหน่อยครับ

"คนเรารักกันยาก รักกันยากรักลำบากรักลำบน... "

มิน่าล่ะ..วันนั้นที่มาบ้านเต่าน้องจ๊ะเอ๋คนสวยนั่งร้องเพลงนี้น้ำตาคลอ...Rolleyes

สาปแล้วไม่ขอรักใครไฝ่ปอง คิดครองเป็นคู่
ทุกวันนี้อยู่กล้ำกลืนน้ำตา..ตกใน

น้าซ่าส์..ไปทำไรน้องเค้า...Big Grin
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
23-11-2007, 15:13
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ - by dejemerry - 23-11-2007, 15:13

Forum Jump: