Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ
Author Message
pop_250823 Offline
ดนตรีจะพาเราเดินทาง....

Likes Given: 0
RE: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ
karn Wrote:[quote=pop_250823]
ผมนับถือมากกับคนที่คบกันได้นานขนาดนี้แสดงว่าต้องเป็นคนที่มีจิตใจมั่นคงไม่วอกแวกแม้แต่น้อย นับถือๆๆ

มีวอกแวกบ้างแหละครับ...ประสาผู้ชาย.....แต่ไม่เลยเถิด
นึกถึงวันแรก ที่เรายืนอ้าปากค้าง มองสาวน้อยที่ร้องเพลงอยู่บนเวทีด้วยความชื่นชม...
วันแรกที่ เราได้มีโอกาสพูดคุยกับสาวน้อยที่ป๊อปปูล่าที่สุดคนนึงในมหาลัย...
วันแรก ที่อะไรก็ไม่รู้มาดลใจให้ผมกล้าบอกรักเธอ...
และวันแรก ที่อะไรก็ไม่รู้ มาปิดบังตาเธอให้มืดบอด ไม่ปฏิเสธรักจากผม....
นึกง่ายๆแค่เนี้ยแหละTongue
[quote=san]

แสดงว่าทุกวันนี้พี่ต๊ะยังไม่พบกับแสงสว่างสิครับน้า เสี้ยมๆๆๆๆๆ
Acoustic is my life..........
23-11-2007, 13:04
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ - by pop_250823 - 23-11-2007, 13:04

Forum Jump: