Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คอเจ็บเชิญทางนี้เลยครับ
Author Message
Tai Labour Offline
ป๊อก8 2 เด้ง

Likes Given: 47
RE: คอเจ็บเชิญทางนี้เลยครับ
ต้องเกิดใหม่!!!

แหะ ๆ ๆ ไม่ถึงขั้นนั้นครับ...ของฝึกกันได้ แต่อายุเยอะ น้ำเสียงก็เปลี่ยน พลังเสียงก็หดหายด้วย
คิดว่าถ้าจะให้เสียงดีคงทนถาวร ก็คงต้องรักษาสุขภาพ และฝึกซ้อมละครับ

ป.ล.ไม่เป็นเช่นนั้นเสมอไปครับ เพราะนักร้องอาชีพเสียงก็ไม่ได้ดีคงทนถาวรเท่าขี้เมาแถวบ้านผม
ป.ล.อีกครั้ง....ผมเคยดูแกประกวดร้องเพลงลูกทุ่งเวทีงานวัด พร้อมๆกับเจ้าของผลงานที่เริ่มดัง...ตอนนี้เสียงยังเฟี้ยวอยู่เลย
============ เพื่อความบันเทิง =============

22-11-2007, 20:01
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คอเจ็บเชิญทางนี้เลยครับ - by Tai Labour - 22-11-2007, 20:01

Forum Jump: