Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คอเจ็บเชิญทางนี้เลยครับ
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: คอเจ็บเชิญทางนี้เลยครับ
เฒ่าทารก Wrote:
dejemerry Wrote:
LittleNomad Wrote:
Code:
...น้าอ้วนคะ ขวดดำ ๆ อ้วน ๆ ที่น้าอ้วนเอามา นมเหล้าน่ะค่ะ ยังอยู่เหมือนเดิม
เลยนะคะ รอน้าอ้วนมาซ้ำให้หมด ว่างเมื่อไหร่มาซ้ำด้วยนะคะ บ้านเต่าเปิด 20 ชั่วโมง
ค่ะ อีก 4 ชั่วโมงนอนค่ะ...

ขอบพระคุณน้ำใจครอบครัวบ้านเต่า เป็นอย่างยิ่งครับ...
เช่นนั้นแล้ว วันดีคืนร้าย เผลอ ๆ ผมอาจโทรฯ ไปถามสภาพ ก่อนจะเสนอหน้าโผล่ไปทักทาย...

ส่วนขวดดำ ๆ อ้วน ๆ นั้น ผมตั้งใจเอาไปฝากเพื่อนฝูงร่วมวงไพบูลย์เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมา, แต่ดูเหมือนไม่ตรงรสนิยมของคนส่วนใหญ่? คราวหน้าเปลี่ยนเป็นอะไรดีครับ...

ไม่จริงค่ะ หลายคนชอบแต่อาจยังไม่กล้าลิ้มลอง คราวหน้าขอเป็นน้ำใจดีกว่า
นะคะน้าอ้วน มาแต่ตัวและก็หัวกับไส้ด้วยนะคะ ไม่ต้องถืออะไรมาค่ะ ขอบคุณค่ะBig Grin

.......พี่รอนครับ มีเหล้าพวกยาชูกำลัง หรือ พวกโด๊ป ไหมครับ เอามาให้ว่าที่เจ้าบ่าวดื่มก่อนเข้าหอ ขอแบบแรงๆให้น้าสันดื่ม พอเข้าหอปุ๊บ!!! หลับเป็นตาย5555555++

โธ่..น้าเฒ่าค่ะ ของเจ้าสันขวานขอเป็นยาเบื่อหนูไปเลยดีกว่าค่ะTongueTongueTongue
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
22-11-2007, 19:28
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คอเจ็บเชิญทางนี้เลยครับ - by dejemerry - 22-11-2007, 19:28

Forum Jump: