Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คอเจ็บเชิญทางนี้เลยครับ
Author Message
edo Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: คอเจ็บเชิญทางนี้เลยครับ
.....ออกกำลังกายสม่ำเสมอครับพี่ป๋อ......รับรองเจ๋ง.....ร้องได้นาน....ไม่มีหอบ55

..อันนี้สังเกตุจากตัวเองนะครับ....ช่วงไหนที่ร่างกายฟิต..จะร้องได้เพราะ..และเสียงสม่ำเสมอ..มากกว่าช่วงที่ไม่ค่อยได้ออกกำลังกายครับ....
...ไม่ฉันน้ำเย็นช่วงที่ร้องเพลง......และก็ไม่ฉันบุหรี่ครับผม.....
นักดนตรี...อุปกรณ์ยอดเยี่ยม...
22-11-2007, 13:48
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คอเจ็บเชิญทางนี้เลยครับ - by edo - 22-11-2007, 13:48

Forum Jump: