Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ
SARUN Wrote:
pinkuitarz Wrote:กระทู้นี้ฮอตฮิตจัง!!! Rolleyes

เห็นพ้องต้องกัน.....

ถึงว่าช่วงนี้ทำอะไรก็ ร้อนตัวไปหมด!!!

coldsteel Wrote:น้องสัน พี่ยินดีด้วยครับเพิ่งจะได้ข่าว ว่า น้องสันจะลาสิขาบท วันที่4ธ.ค พี่อนุโมทนาด้วยครับ
เอ๊ะ...วัดริมแม่นําตามแผนที่นะ...สาธุ

ขอบคุณมากครับพี่เล็กสุดหล่อ ผมไม่ได้จัดงานบวชนะครับ

ผมจัดงาน เบียด!!!

MafiaGirl99 Wrote:โอ้ววว เพิ่งเข้ามาอ่านกระทู้ มงคล....
ปกติ....ไม่ค่อยจะ...รับรู้เรื่องราววิวาห์ของใครเท่าไร...เนื่องจากมีความอิจฉา เวลาเห็นเค้ามี่คู่ รัก..หรือคู่แต่ง..หรือคู่..ชีวิต..

ถึงจะเข้ามาในเวปไม่นาน แต่ก็ประท้บใจทุกๆคนนะคะ....
ขออวยพรให้ครองรัก.....กันนานๆๆ ....

แล้วที่สำคัญ พี่ san ต้องเชื่อฟังภรรยาด้วยนะคะ...ยังไงคติที่ว่า"ภรรยาคือควาญช้าง" ยังใช้ได้อยู่นะจ้ะ....

โห ดีใจด้วยจิง และก็ซาบซึ้งที่เจ้าสาว สวยมากคะ.....

~~เจ้าแม่มาเฟีย~~

ขอบคณมากครับ วันงานมีตติ้งที่ผ่านมา เจอคุณนัท และคุณแม่

สวยทั้งแม่ ทั้งลูกเลยนะครับBig Grin

ขอบคุณที่แนะนำผมว่า "ภรรยาคือควาญช้าง" ยังใช้ได้อยู่นะจ้ะ....

แต่ว่าที่ภรรยาผมบอกว่าอยากให้ให้ผมเป็นผู้นำ เปรียบดั่ง ช้างเท้าหน้า

และเค้าขอเป็น งาช้าง!!! ครับ

.::.pOoH.::. Wrote:ว่าที่ภรรยาน้าสันขวาน ถ่ายแบบไม่ตกแต่งผมว่าสวยกว่าถ่ายใน studio อีกครับ

เชื่อปุ๊นะ

ขอบคุณน้าปุ๊สุดหล่อกระชากใจ เด็กสาวมหาลัยครับRolleyes

ผมกับแฟนก็ชอบรูปที่ถ่าย ออกมาเป็น ธรรมชาติมากกว่าครับ

ขอบคุณสำหรับบทกลอน

ที่ซาบซึ้งใจ

ผมอ่านจน น้ำตาแทบไหล

ร้องไห้ ฟูมฟาย อยู่หน้าจอคอม!!!
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
22-11-2007, 10:24
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ - by san - 22-11-2007, 10:24

Forum Jump: