Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ
Author Message
Therock Offline
ไปละนะ โชคดีนะ

Likes Given: 0
RE: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ
Teeraparp Wrote:เคน ธีระภาพ นี่พอรู้จัก แต่หน่อยบุษสกุล นี่น้องซองฮีรึป่าวอ่ะ Rock

...........ถ้าใช่จริง ผมคงต้อง ขอเป็นหน่อย บังสกุล ตัวผมเองก่อนเลยครับน้าว่อง...

ป.ล. ของฝากจากเวียดนามครับ......อย่าทำเป็นลืมครับ...ถ้าไม่เอามาให้ผม ผมจะ แช่งให้น้า ว่องได้ โบนัสซัก ปีครึ่ง จะได้ซื้อกีตาร์ให้ผมได้ลองเล่นอีกเยอะ ๆ ๆ

เฮ้ย!!!!! ผมแช่งอย่างงี้แล้วผมจะได้ ของฝากมั้ยเนี่ย....
นักดนตรีจนตรอก ภูเก็จฮะ
22-11-2007, 09:54
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ - by Therock - 22-11-2007, 09:54

Forum Jump: