Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ
MayDay Wrote:ดีใจกับน้องสันต์ด้วยมากๆเลยที่จะได้แต่งงานมีครอบครัว...รู้สึกว่าผมจะได้รับการ์ดคนแรกๆเลยนะเนี๊ยะBig Grin
การมีครอบครัวทำให้ชีวิตมีคุณค่ากับคนที่เรารัก...
ทำให้มีกำลังใจ...
ทำให้มีอะไรๆอีกมากมาย...
ไม่เชื่อลองถามพี่ป๋อดูซิ TongueTongue

ขอบคุณมากครับหมอ MayDay สุดหล่อ กระชากใจสาว โคราช!!!

น้าป๋อ ผมคงไม่ต้องถามอะไรแล้วครับ เค้าถ่ายทอด มนต์ดำ!!! มาให้ผมหมดแล้ว

bobonuii19 Wrote:ประกาศ
สิทธิพิเศษที่ท่านจะได้รับ หลังจากที่ท่านลงคะแนนให้ป้า
*รับประทานอาหารมื้อไหนก็ได้กับ สาวเกาหลี ตัวจริง เสียงจริง (ท่านจ่าย)
*ออกเดท กะ สาวเกาหลี คนเดิม (ท่านพาไป)

เอ้า ทำไมเพิ่งมาบอกหละครับ

กลับตัวก็ไม่ได้ ...ให้เดินต่อไป ....ก็ไปไม่ถึง

เหมือนมีอะไรที่ดึง ..... ไม่ให้เรา เลือกทางใดRolleyes

bobonuii19 Wrote:ว่าแต่ น้า ป๊อป สองแสน เรื่องแบบนี้เค้าไม่ต้องพูดกันมากหรอกค่ะ จริงไหมคะน้าสัน เค้าสื่อกันโดยทางอื่นค้าRolleyesRolleyes

จริงรึ ...จริงซิ

แน่นะ ...อ๋อแน่ซิ

อย่ายั่วนะ .....

.....................

.........................

ก็อยากมาไล่เค้าดี

ขืนไปดูสิ แล้วไม่ต้องมา

ตาแลแลน แตน แตน แตน แตนRolleyes

pop_250823 Wrote:ผมไม่ไช่คนที่จ้องจะ ขายหน้าตาเหมือนน้าสัน สโลแกนผมต้องพูดจาหว่านล้อมพร้อม ชวนฝันต่างหากคร๊าบ 555

ไม่ได้ขายหน้าตา!!!

ผมเน้น ขายหน้า!!! อย่างเดียวครับRolleyes
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
20-11-2007, 16:13
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ - by san - 20-11-2007, 16:13

Forum Jump: