Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ
Author Message
bobonuii19 Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ
pop_250823 Wrote:เกรงว่าอาจจะเมื่อยมือ จนเปลี้ยเลยครับกว่าจะเข้าใจแต่ละประโยค สงสัยต้องใช้ภาพปลากรอบ พร้อมท่าทางจินตะลีลา จีบสาวถ้าผมไม่คุยแล้วนั่งเก็กเฉยๆคงไม่มีใครเอาแน่เพราะผมไม่ไช่คนที่จ้องจะขายหน้าตาเหมือนน้าสัน สโลแกนผมต้องพูดจาหว่านล้อมพร้อม ชวนฝันต่างหากคร๊าบ 555

OK ค่ะ ป้านุ้ย จะเป็น ร่าม (รุ่มร่าม) ให้ค่ะ นี่เห็นแก่ พูดจาหว่านล้อม ชวนฝัน(ฝันดีหรือร้ายกันหละเนี่ย) นะเนี่ย

ว่าแต่ น้า คะ วันนี้ไม่ทำงานเหรอค่ะ หรือว่า อารมณ์เดียวกะป้านุ้ยอะ คือตอนนี้อยู่ที่ทำงาน แต่ เข้าบ้านแบบ แอบ ๆ อะค่ะ (แอบมิดหรือเปล่าไม่รู้ ตัวยิ่งเล็ก ๆอยู่ด้วยเนีย)Tongue
20-11-2007, 16:05
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ - by bobonuii19 - 20-11-2007, 16:05

Forum Jump: