Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ
Author Message
pop_250823 Offline
ดนตรีจะพาเราเดินทาง....

Likes Given: 0
RE: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ
karn Wrote:
san Wrote:ว่าแต่น้ากาน เดี๋ยวนี้ รับจ๊อบ เป็น หมอนวดแล้วเหรอRolleyes

ดูจากสีหน้าของ น้าปิง โดนนวดซะจน เหมือนคนหมดสมรรถภาพทาง...แล้ว

ยิ่งรูปที่สอง รู้สึกน้าปิงบอกผมว่า กูชา ไปครึ่งตัวแล้ว!!!

เงินเดือนไม่พอใช้ครับ อาศัยหาลำไพ่เจือจุนปากท้องBig Grin
น้าปิงให้มาสองบาท น้าต่ายให้มาอีกบาทนึง รวมเป็นสามบาท ได้น้ำแข็งเปล่า3แก้วมาลูบท้อง
ถ้าผู้หญิง..ผมลดเหลือบาทนึงครับ สตรีต่างชาติคิดห้าสิบตังค์Tongue

(ช่วงนี้สืบทราบมาว่าต๊ะแอบเข้ามาตรวจสอบพฤติกรรม เลยทะลึ่งไม่ค่อยออก)
งานนี้ต้องบล๊อคกันหน่อยล่ะน้า พวกผู้เยี่ยมชมที่ไม่ไช่สมาชิกนี่อันตรายสุดๆ ทำให้น้ากานเรากลายเป็นแบบนี้ไปได้ยังไงเนี่ย

Attached Files Image(s)

Acoustic is my life..........
20-11-2007, 15:44
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ - by pop_250823 - 20-11-2007, 15:44

Forum Jump: