Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ
nit gt Wrote:"ณ ตอนนี้ เวลานี้ ...... ผมคงต้องยอมรับแล้วครับ ว่าผมรักเค้า คนนี้.... "

อ้าววววววววววววว...............ตกลงไม่ได้แต่งกับ อีตา The Rock หรอก หรือ

ก็ก่อนหน้านี้ มายอมรับกันกลาง บอร์ด นี่ ผมสับสนไม่หมดแล้วน่ะ !!!!!
อย่างนี้คุณต้อง แถลงข่าว ที่ร้าน Banlinee อย่างด่วนแล้วแหล่ะ!!!

น้องร็อกเป็นแค่ทางผ่าน(ของเสียจากลำไส้ใหญ่ครับ)!!!Rolleyes

Labour Wrote:ดีใจด้วยครับ...

ขอให้ผมมีความสุข ชีวิตคู่ยืนยาว ร่ำรวยๆ รักกันปานจะ......

สำหรับน้าสัน ค่อยอวยพรวันนั้นนะ...

ขอบคุณครับน้ากำมิด

ผมเห็นวันนั้นที่บ้านเต่า แสดงน้ำใจที่งดงามต่อผมเหลือเกิน

น้าพูดกับผมว่า ตกลงพี่ให้ร้อยนึง แล้วอย่ามายุ่งกับพี่อีก!!!

karn Wrote:เมื่อวานไปบ้านพี่แป๊ะมา
พี่แป๊ะถามว่าตอนนี้ในเว็บไปถึงไหนแล้ว พี่แกซ้อม(เมีย)ทุกวัน เลยไม่ค่อยได้เข้า
ผมตอบว่า ตอนนี้ถึงตอนน้าสันแต่งงาน......

แหม..บ้านเราเหมือนละครซีรี่ส์เลย
อยู่แล้วไม่เบื่อ ไม่เหงา มีเป็นตอนๆ ให้ติดตามBig Grin

จะเบื่อได้ไง ทั้งฝีมือ และฝีปาก ของคนบ้านนี้....ฉกาจฉรรณ์เหลือเกิน

ว่าแต่น้ากาน เดี๋ยวนี้ รับจ๊อบ เป็น หมอนวดแล้วเหรอRolleyes

ดูจากสีหน้าของ น้าปิง โดนนวดซะจน เหมือนคนหมดสมรรถภาพทาง...แล้ว

ยิ่งรูปที่สอง รู้สึกน้าปิงบอกผมว่า กูชา ไปครึ่งตัวแล้ว!!!

Attached Files Image(s)

AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
20-11-2007, 15:14
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ - by san - 20-11-2007, 15:14

Forum Jump: