Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: เธ?เธญเน?เธฃเธตเธขเธ?เน?เธ?เธดเธ?เน?เธ?เธทเน?เธญเน?เธ?เน?เธ?เน?เธ?เธตเธขเธฃเธ?เธด เน?เธ?เธทเน?เธญเธ?เน?เธ?เธ?เธฒเธ?เ
dejemerry Wrote:สันขวาน เธอบ้า!!! ไปแล้วเหรอ..ทำไรกะกระทู้ตัวเองเนี่ย..ตกลงช่วงนี้ In love
จนบ้าไปแล้วจริง ๆ!!... RolleyesShyTongue

พอดีเข้าไปแก้คำว่า เกียรติ โดยตัดตัว การัน บนสระอิ ของตัวตอเต่าออกครับ

ลืมว่าต้อง แก้ไขละเอียดครับRolleyes

ครู ปุ๊ แกเตือนมาครับBig Grin

kiss Wrote:ยินดีด้วยนะค่ะ เจ้าสาวสวยมั่กๆ ก๊ะ Smile

ขอให้มีความสุขในชีวิตคู่นะคะ Smile

ขอบคุณมากครับ

ถ้าจะให้ดี อยากให้ นู๋kiss หน้ามน คนหน้าหวาน มางานผม

เพื่อเพิ่มความกระชุ่มกระชวย ให้กับ สมาชิกหนุ่มบ้านฟ้า ... นะก๊ะRolleyes

povation Wrote:สงสัยต้องการแขกร่วมงานเชื้อชาติเขมร..ให้มากันเยอะๆ

คนล้ม เค้าห้ามข้าม

นี่พ่อเต่า ก็มา ซ้ำผมตลอด

เดี๋ยวสวย!!!
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
20-11-2007, 13:56
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: เธ?เธญเน?เธฃเธตเธขเธ?เน?เธ?เธดเธ?เน?เธ?เธทเน?เธญเน?เธ?เน?เธ?เน?เธ?เธตเธขเธฃเธ?เธด เน?เธ?เธทเน?เธญเธ?เน?เธ?เธ?เธฒเธ?เ - by san - 20-11-2007, 13:56

Forum Jump: