Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: ขอเรียนเชิญเพื่อเป็นเกียรติ์ เนื่องในงานมงคลพิธีสมรสครับ
nufilmka Wrote:[/font][/size][/color][font=Times New Roman]
OH MY GOD!!!

You are the luckiest couple I knowBig Grin
CongratulationsBig Grin

Thank you so much na krubBig Grin

ยังไงถ้าใครอยากไปเห็นนู๋ฟิล์ม

[size=xx-large]คนที่น่าจะสวยเกินเจ้าสาวในงาน

ห้ามพลาดโดยเด็ดขาดนะครับ

เพราะเราจะไม่มีภาพงานแต่งมาให้ดู ย้อนหลังนะครับ

ผมจะขายลิขสิทธิ์ ให้กับ Hoollywood ครับ!!!

pinkuitarz Wrote:ขอแสดงความยินดี๊..ยินดีกับพี่สันมากๆเลยนะคะ เห็นมะ ปิ๊งบอกแล้ว ในที่สุดปิ๊งก็ได้เป็นดาราเกาหลีจนได้ 555 และรองเท้าคู่นั้นก็คงไม่ต้องนอนอยู่บ้านเปลี่ยวเหงา ไม่มีใครใช้มันอีกต่อไปแล้วววววว Big Grin

บอกตรงๆว่าตอนแรกก็อึ้งมาก ประมาณว่าช็อคไปแบบเนี้ยอ่ะค่ะ >>
[Image: shocked-girl.jpg]

และครอบครัวเต่าของเราจะไปร่วมงานแน่นอน... Smile จะบอกว่าพี่นุ..เจ้าสาวของพี่น่ารักมากๆเลยค่ะ เฮ้อ.. จนบางครั้งยังไม่เหมาะสมกับพี่เลยด้วยซ้ำ

ยังไงก็...ขอให้พี่สันและพี่นุมีความสุขในชีวิตครอบครัวมากๆนะคะ รักกันนานนนนนนนนน ยืนยงๆ เลยค่ะ Big Grin

[Image: married47.gif]

ดูจากภาพ ท่าทางที่ช็อกขนาดนั้น แลดูเหมือน โดน บิดลำไส้ใหญ่มากกว่านะครับ

ขอบคุณสำหรับคำอวยพรที่น่ารัก

พี่ก็ขอให้คู่รักในอนาคตของน้องปิ๊ง

เป็นคนที่จิตใจดี หล่อเหมือนหนุ่มเกาหลี เล่นกีต้าร์เก่งไม่แพ้ Toomy เลยนะจ๊ะBig Grin
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
(This post was last modified: 19-11-2007, 18:56 by san.)
19-11-2007, 18:53
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขอเรียนเชิญเพื่อเป็นเกียรติ์ เนื่องในงานมงคลพิธีสมรสครับ - by san - 19-11-2007, 18:53

Forum Jump: