Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: ขอเรียนเชิญเพื่อเป็นเกียรติ์ เนื่องในงานมงคลพิธีสมรสครับ
dejemerry Wrote:ขอเพิ่มเติมอีกนิด ป้าแดงเป็นห่วงว่า วันที่ 9 ธันวาเนี่ยมันจะช้าเกินไปรึป่าว
อีกตั้งหลายอาทิตย์ ป้าแดงเกรงว่าเจ้าสาวเค้าจะไหวตัวทันซะก่อน แล้วพาล
ไม่แต่งเอาดื้อ ๆ แต่งมันพรุ่งนี้ไปเลยดีกว่า นี่ป้าแดงเป็นห่วงจริง ๆ นะเนี่ย..
Big Grin

พี่แดงแสดงออกความรักที่มีต่อผมขนาดนี้เลยหรือครับ

ผมไม่มีทางเชื่อเลยว่า ใครจะรักผม เหมือนลูกเหมือนหลานเท่าพี่แดง!!!

povation Wrote:
boobyblue Wrote:โชคดีนะสัน..........................!!

(ขาก๊วยเข้างานได้เปล่า? ผมไม่มีชุดที่สุภาพเรียบร้อยกว่านี้อีกแล้วในชีวิต)

พูดจริงพูดเล่นนี่!
หากพูดจริง...ผมมีเสื้อสูทขนาดน้าบูใส่ได้พอดี...จะให้ยืมเอาไหมครับ

ทีกับผมไม่เคยแสดงน้ำใจอย่างนี้มั่งเลยนะครับ

มีแต่คำพูด ที่ทำให้ปวดใจ!!!!

povation Wrote:ถ้าเป็นจริง...ผมขอกั้นประตูขันหมากทุกประตูเลยครับ

povation Wrote:ทำPhotoshopได้เนียนไม่แพ้พี่กฤษณ์เลยครับ
มุขนี้ระวังเป็นจริงนะครับ..จะรีบติดคุกติดขื่อไปถึงไหนกัน..คนในอยากออก คนนอกคอกอยากเข้า
ลงทุนตบตากันอย่างนี้เดี๋ยวเจอหมายศาล!

povation Wrote:เป็นแค่ลหุโทษ..แค่จับมาตอน .

povation Wrote:น้าWeb โปรดทราบ...กรุณาเก็บค่าโฆษณาชวนเชื่อโพสต์ละสองพันบาทจากนายสุสาน ด้วยครับ
รายได้สมทบเข้ากองทุนคนโสดสนิท

จะชดเชยผมด้วยอะไรดีครับน้าป๋อรูปหล่อRolleyesRolleyesRolleyes
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
19-11-2007, 17:43
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขอเรียนเชิญเพื่อเป็นเกียรติ์ เนื่องในงานมงคลพิธีสมรสครับ - by san - 19-11-2007, 17:43

Forum Jump: