Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: ขอเรียนเชิญเพื่อเป็นเกียรติ์ เนื่องในงานมงคลพิธีสมรสครับ
LittleNomad Wrote:เสียดายที่ช่วงนั้น ผมต้องไปตระเวนอยู่แถว นากา แลนด์ เลยพลาดงานสำคัญอีกตามเคย... - - อย่างไรก็ตาม ขอแสดงความยินดี ครับ.

ขอบคุณสำหรับคำอวยพรครับ น้าอ้วนหล่อ เคราสวย

ยอดเยี่ยม - กีตาร์69 Wrote:นายกสภามหาวิทยาลัย

ไม่น่าเลย เห็นกันอยู่หลัดๆ ตัดช่องน้อยๆแต่พอดีหนีไปซะแล้ว
ว่าแต่เจ้าสาวผู้โชคร้าย เอ้ย! ผู้โชคดีเป็นลูกเต้าเหล่าใครล่ะครับ ถึงได้คิดซัน สั่น สั้น สั๊น ...สัน

..........................................
ผู้ชายที่แต่งงานแล้วคือคนโง่
ผู้ชายที่ยังไม่แต่งงานคือคนขี้ขลาด
แต่บางคนเป็นทั้งคนโง่และคนขี้ขลาดมาแล้ว
เลือกเอา........

แฟนผมคงคิดผิดจริงๆที่มาเลือกผม ทุกวันนี้เค้ายัง งง อยู่เลย ว่ามาคบผมได้ยังไง!!!

Maow Wrote:ขอแสดงความยินดีล่วงหน้าสำหรับงานมงคลสมรสที่เกิดขึ้นเร็วๆนี้
แต่สงสัยว่าทำไมต้องวันที่ 9 ธันวาคม
มันมีนัยอะไรหรือเปล่าครับ

ผมเดาเอาว่าหากเป็นวันที่ 10 ธันวาคม ซึ่งเป็นวันรัฐธรรมนูญแล้ว
หากภรรยามีการตรากฏใดๆขึ้นมาก็อาจถือว่ากฏนั้นจะดำรงคงอยู่อย่างยาวนาน
น้าสันคงต้องการปฏิวัติก่อนหรือเปล่าครับ

แฟนผมอยู่ในโอวาทผมตลอดครับ ผมพูดคำเดียว ก็จบแล้วครับ

ผมพูดว่า ...... คร๊าบบบบบบบบบ

Katayoot Wrote:ขอให้ครองคู่กันไปอย่างมีความสุข เจริญรุ่งเรือง ลูกเต็มบ้านหลานเต็มเมืองเล๊ยยยย...
งานฉลองสละโสด อีกไม่นาน.... หนุกแน่ เหอ ๆ ๆ ๆ

ปล. แซวเล่นนะครับนุ (เผื่อเข้ามาอ่าน อิ ๆ ๆ)

จะบ้าเหรอมาโพสเรื่องไปเที่ยวสละโสดทำไม เดี๋ยวเค้ารู้หมด!!!

povation Wrote:อยากรู้จริงเลยว่าวันแต่งงานเจ้าบ่าวจะคาดผมด้วยไหม
อ้าว...พวกเรามาช่วยกันตั้งชื่อลูกของคู่บ่าวสาวนี้กันหน่อย
(ผมมองข้าม Shot ไปเลยนะ)
พรรณชนก (นุ) + เสกสรรค์ (สัน)

เอาไปเลยชื่อนี้...นกเสก.....(ชงไว้แล้วนะ)

ชื่อเป็น มงคล สุดๆ!!!

pood Wrote:เจ้าสาวเป็นคนที่สวยทั้งกายและใจแน่นอนครับ ถ้าเป็นเพราะเป็นการแต่งหน้าและแสงในสตูดิโอแล้วละก้อ
เจ้าบ่าวก็ต้องดูดีด้วยซีครับ

ที่รู้ว่าเป็นคนจิตใจงดงามก็เพราะถ้าเป็นคนที่มีจิตใจและความคิดคับแคบคงไม่ปล่อยให้คนรักตะลอนไปทั่วเมือง
คนเดียวหรอก

น้า Pood มีแฟนสวย พูดอะไรก็ถูกไปหมด

ช่วงนี้ยังไม่แต่ง เค้ายังปล่อยผมอยู่ครับ

เดี๋ยวพอแต่งปุ๊บ ถีบหัวส่งปั๊บ!!!
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
19-11-2007, 17:13
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขอเรียนเชิญเพื่อเป็นเกียรติ์ เนื่องในงานมงคลพิธีสมรสครับ - by san - 19-11-2007, 17:13

Forum Jump: