Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: ขอเรียนเชิญเพื่อเป็นเกียรติ์ เนื่องในงานมงคลพิธีสมรสครับ
.::.pOoH.::. Wrote:ประตูแห่งชีวิตกำลังจะเปิดออกอีกบานหนึ่งแล้ว ห้องนั้นคงน่าสนุกนัก!

มันอาจจะสนุก ซะจนหดหู่เลยครับ!!!

เฒ่าทารก Wrote:...... เจ้าสาวสวยมากเลยครับ!!!!......
................หยิกๆๆตัวเอง ว่าผมไม่ได้ฝันไป............
................คิดๆๆว่าถ้าเป็นจริงนี่น่ะหรือคือเซอร์ไพร้ซ์ที่กล่าวขาน......
................ขอให้ถือไม้เท้ายอดทอง มะนาวดองยอดเพชรนะครับ.......

มางานผมสิครับ ผมมีโมจิ สวยๆ ต้อนรับนะครับ

lekleklek Wrote:อิจฉาอย่างแรงครับ เจ้าสาวสวยจริงๆ ขอให้มีความสุข มีลูกเต็มบ้านหลานเต็มเมืองครับ

ขอบคุณครับ เล็กก็แฟนเยอะนะ เลือกๆ ซักคนได้แล้วนะครับ

Nicolasanfield Wrote:เจ้าบ่าวหล่อเหมือนพระเอก korea เจ้าสาวก็สวยเหมือนยุ้ย ปัทมวรรณลูกอารองเลยครับ

ขอบคุณครับ ผมว่าแฟนผม ออกไปทาง ยุ้ย ญาติเยอะ มากกว่านะครับ

kitalica Wrote:...... งานนี้เจ้าภาพบอก ไม่ต้องใส่ซอง ไม่ต้องมีของขวัญ ทานฟรี และพาผู้ติดตามไปได้อีกตามต้องการ !!!!......

ขอบคุณมาก น่ารักสุดๆ

dejemerry Wrote:ขอแสดงความยินดีกับน้าสันกับหวานใจคนสวยนะคะ ขอให้รักกันนาน ๆ...
เอ่อ..ป้าแดงพูดไม่ออกจริง ๆ ปลื้มปิติยินดี ตื้นตันใจ เสียดาย....Rolleyes
เสียดายเงินที่ต้องใส่ซองให้น้าสันในวันแต่งงาน กำลังคิดหนักว่าไปกันทั้งบ้าน
ใส่ซอง 50 บาทคงไม่น่าเกลียดเกินไปนะจ๊ะ...Big Grin

ผมว่าให้ผมเยอะเกินไปนะครับ ผมซึ้งจนจะร้องไห้เลยครับSad

Ether Wrote:กลิ๊กกลิ้วววว ดีใจด้วยจริงๆ ดีใจด้วยเน้ออออ

ขอบคุณครับ งานนี้มัน ฟลุ๊ก สุดๆ!!!
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
19-11-2007, 16:50
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขอเรียนเชิญเพื่อเป็นเกียรติ์ เนื่องในงานมงคลพิธีสมรสครับ - by san - 19-11-2007, 16:50

Forum Jump: