Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: ขอเรียนเชิญเพื่อเป็นเกียรติ์ เนื่องในงานมงคลพิธีสมรสครับ
ภาพชุดสุดท้ายครับ

ขอบคุณน้าๆ ป้าๆ ทุกคนที่เข้ามาอวยพรมากๆนะครับ

เดี๋ยวผมจะทยอยตอบคนที่แอบกัดผมด้วยครับ!!!

ขอตอบน้าPood สุอหล่อ และพี่แดงสุดสวย ก่อนครับว่า

แฟนผมเป็นคนที่สวยในระดับกลางๆครับ ยังเทียบกับสาวในบ้านฟ้าและนู๋ฟิลม์คนสวยตัวจริงไม่ได้หรอกครับ

คงเป็นเพราะแต่งหน้าขึ้น

และแสงสีของสตูดิโอมากกว่า จึงทำให้ออกมาดูดีครับ

แฟนผมคนนี้ เค้า สวยที่ใจครับ

และผมคงมองว่าไม่มีใครที่จะสวยกว่าแฟนผมอีกแล้ว โดยที่ ผมมองผ่านความรัก หัวใจ และความผูกพันที่ผมมีต่อเค้านะครับ

รูปธรรมดาที่ไม่ได้ถ่ายในสตูดิโอก็มีครับ แต่ไม่มีในคอมผม พรุ่งนี้จะนำมาลงให้ดูกันครับ

ขอบคุณทุกคำอวยพรอีกครั้งครับ

Attached Files Image(s)

AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
19-11-2007, 16:36
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขอเรียนเชิญเพื่อเป็นเกียรติ์ เนื่องในงานมงคลพิธีสมรสครับ - by san - 19-11-2007, 16:36

Forum Jump: