Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: ขอเรียนเชิญเพื่อเป็นเกียรติ์ เนื่องในงานมงคลพิธีสมรสครับ
pood Wrote:ขอแสดงความยินดีด้วยครับ เมื่อตัวเองสุขสมไปแล้วก็อย่าลือสอนเคล็ดลับการหาคู่เพิ่มเติม
ให้กับน้องฯอย่าง the rock ด้วยเพราะท่าทางจะไปไม่รอดถ้าไม่ใช้ตัวช่วย

อยากเห็นรูปว่าที่เจ้าสาวที่ไม่ใด้ถ่ายใน studio จังเลยครับ เอามาอวดหน่อย(เจ้าบ่าวไม่ต้องเพราะเห็นจนเบื่อแล้ว)

มัวแต่โพ๊สต์รูปจนเพลินค่ะน้าปู๊ด หู ตาบอดสนิทค่ะ มองไม่เห็นใครแล้วตอนนี้
ดูซิ นี่ขนาดผู้อวุโสที่สุดในบ้านมาแสดงความยินดีด้วย ยังทำเฉย ๆ ดูมันทำ... Tongue

ขอรูปเจ้าสาวตัวเป็น ๆ เอ้ย..รูปที่ถ่ายธรรมชาติ ๆ น่ะมีป่าวจ๊ะน้าสันขวาน
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
19-11-2007, 16:12
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขอเรียนเชิญเพื่อเป็นเกียรติ์ เนื่องในงานมงคลพิธีสมรสครับ - by dejemerry - 19-11-2007, 16:12

Forum Jump: