Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
มีเรื่องลองกีตาร์มาเล่าสู่กันฟังครับ
Author Message
Tai Labour Offline
ป๊อก8 2 เด้ง

Likes Given: 47
RE: มีเรื่องลองกีตาร์มาเล่าสู่กันฟังครับ
ร้านขายกีต้าร์ ถ้าไม่อยากให้ลองแล้วคนซื้อจะทำยังไง ถึงจะรู้ครับ?
หรืออาจต้องเรียกเจ้าของร้านมาเล่นให้ดู ให้ฟัง แล้วบรรยายความรู้สึกกันทีละตัว ๆ

เปลี่ยนไปซื้อร้านอื่นที่ลองได้สิครับ น้าเบียร์
โดยเฉพาะนครหลวงฯนี่ คนขายหยิบให้ลองกันจน "หูอื้อ มือแป" เลยทีเดียว
เอายามาฮ่าให้น้อง แล้วเอาทากาฯจากน้องมาฝากให้ผมเล่น แล้วน้าไปซื้อใหม่......จบป่ะ? Big Grin
============ เพื่อความบันเทิง =============

05-11-2012, 11:54
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: มีเรื่องลองกีตาร์มาเล่าสู่กันฟังครับ - by Tai Labour - 05-11-2012, 11:54

Forum Jump: