Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ป้า Ether มีของดี.....
Author Message
pinkuitarz Offline
แก๊งสาวซ่าส์..ฮาระเบิด!!

Likes Given: 0
RE: ป้า Ether มีของดี.....
san Wrote:
pinkuitarz Wrote:สายไปแล้วค่ะ.. เพราะเด็ก 14 คนนี้เห็นทุกอย่างหมดไส้หมดพุงแล้ว ก็เล่นพูดเรื่อง กกน. กันซะโจ่งแจ้งนี่นา

แต่ว่า... ไม่เป็นไรหรอกค่ะ ปิ๊งรับได้

แต่ทำไมหลายคนก็รับไม่ได้นะครับน้องปิ๊ง

ปกติพี่ก็ใส่ ทุกๆคนก็ใส่ นี่พูดจริงจังนะครับ

วันก่อนพี่ไปทำงาน แปลกมาก มีแต่คนมองพี่

งงครับ กางเกงในก็ใส่

กางเกงข้างนอก ก็ไม่ขาด

มองอะไรกัน พี่หงุดหงิดมาก เลยตะโกนถามเลยครับ

ไม่เคยเห็น ซุปเปอร์แมนหรือไง ที่ใส่กางเกงในไว้ข้างนอกอ่ะ!!!

ถ้าเป็นอย่างงี้ปิ๊งก็ช่วยอะไรไม่ได้แล้วล่ะค่ะ เหอะๆ Rolleyes
[Image: Cute-hi5-39.gif]

09-11-2007, 17:17
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ป้า Ether มีของดี..... - by pinkuitarz - 09-11-2007, 17:17

Forum Jump: