Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
น้าๆที่อยู่เชียงใหม่ ภาคเหนือ และภาคอื่นๆเป็นยังไงกันบ้างครับ
Author Message
love666 Offline
Posting Freak

Likes Given: 0
น้าๆที่อยู่เชียงใหม่ ภาคเหนือ และภาคอื่นๆเป็นยังไงกันบ้างครับ
เห็นข่าวน้ำท่วมแล้วอยากรู้ว่าน้าๆที่อยู่เชียงใหม่ ภาคเหนือ และภาคอื่นๆเป็นยังไงกันบ้างครับ

"เพราะฝนที่ตกทางโน้นนน หนาวถึงคนทางนี้ ยังอยากได้ยินทุกเรื่องราวววว
เธอลำบากอะไรมั้ย เธอสู้ไหวหรือเปล่า อย่าลืมเล่าสู่กันฟัง
... เธอยังขาดอะไรไหม เธอสู้ไหวหรือเปล่า อย่าลืมเล่าสู่กันฟัง...
... เธอยังมีฉัน... อยู่ทั้งคน"

ปล.เพื่อนผมเป็นผอ.โรงเรียนใน จ.กำแพงเพชร บอกว่าช่วงนี้ต้องการกำลังคน มากกว่ากำลังของ กำลังคนที่จะไปช่วยเหลือ และป้องกันไม่เพียงพอครับ

If heart is empty, brain doesn't matter.

30-09-2011, 18:44
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
น้าๆที่อยู่เชียงใหม่ ภาคเหนือ และภาคอื่นๆเป็นยังไงกันบ้างครับ - by love666 - 30-09-2011, 18:44

Forum Jump: