Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
อาการชักหนักขึ้นเรื่อยๆ
Author Message
me_benj Offline
Member

Likes Given: 0
RE: อาการชักหนักขึ้นเรื่อยๆ
(26-05-2011, 18:39)veedemort Wrote: ในบ้านสีฟ้านี่ ... ก็เป็นโรคนี้กันทุกคนนี่คับ อิอิ

ผมก็เป็น ... มีเงินทีไร เอาไปลงกีต้าร์ทุกที

เล่นก็ใช่ว่าจะเก่งนะคับ 55555 ...

จริงๆ แล้วที่ผมชอบแวะเข้ามาในบ้านนี้ เพราะผมชอบอ่านกระทู้น้าปู๊ด กับชอบคุยกับน้าป๋อ นี่แหล่ะคับ คิกๆๆๆๆ

คล้ายๆกันกับผมครับ
ผมนี่ ได้แค่คอร์ดเมเจอกับไมเนอแค่นั้นเอง แต่เห็นถูกใจ ถูกเงินทีไร อดใจไม่ได้ซักที ผมก็ชอบอ่านกระทู้น้าปู๊ดครับ และก็ชอบอ่านกระทู้น้าป๋อเล่นมุข(รู้เลยว่า ฮาหน้าตาย)CoolCoolCool
กีต้าสวย เสียงดี มีในโลก

...แต่ไม่มีปัญญาซื้อTongue
26-05-2011, 19:09
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: อาการชักหนักขึ้นเรื่อยๆ - by me_benj - 26-05-2011, 19:09

Forum Jump: