Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
น้าๆ ป้าๆ คะ ขอปรึกษาหน่อยค่ะ เรื่อง Visa
Author Message
Nicky Offline
Member

Likes Given: 0
RE: น้าๆ ป้าๆ คะ ขอปรึกษาหน่อยค่ะ เรื่อง Visa
น้า Nap คะ นิคกี้คงใช้เวลาส่วนใหญ่ใน Paris ค่ะ อยากได้คำแนะนำว่าควรไปหาดนตรีฟังที่ไหน มีอะไรบ้างที่ไม่ควรพลาด ไปอยู่บ้านเพื่อนก็จริงแต่ทุกคนทำงานหมด คงต้อง Backpack เที่ยวเองคนเดียวน่ะค่ะ ยิ่งภาษาฝรั่งเศสไม่ได้เลย Sad แย่แน่ๆ งานนี้ อีกอย่างภาษาอังกฤษของคนฝรั่งเศสฟังยากจริงๆ ค่ะ เสียดายไปช้าไปเดือนนึง เทศกาลดนตรีเพิ่งหมดไป นิคกี้อยากไปทำอะไรสนุกๆ หลุดๆโลกที่นั่น อย่างเช่นไปเปิดหมวกร้องเพลง ฮิฮิ น่าจะสนุกดีน่ะค่ะ เราสามารถทำได้ไหมค่ะ ที่ไหนที่เราไปแสดงได้บ้างค่ะ อยากให้ชาวโลกรู้ว่าผู้หญิงไทยไม่ได้เป็นอย่างที่ฝรั่งบ้างคนคิดกัน ขอบคุณน้าNap และน้าๆทุกคน นะคะ ( ^_^ )
"Just be myself...that's all"
29-07-2010, 11:50
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: น้าๆ ป้าๆ คะ ขอปรึกษาหน่อยค่ะ เรื่อง Visa - by Nicky - 29-07-2010, 11:50

Forum Jump: