Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
อยากแลก preamp takamine ครับ
Author Message
Olivia Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: อยากแลก preamp takamine ครับ
(24-01-2010, 20:26)นริศ วงษ์เวช Wrote: ว้าว ราคามันขยับไปถึงขนาดนั้นเชียวหรือ แถมเป็นราคาที่ไม่มีของด้วย ยังงี้ ถ้าผมเอาลงขายซัก 5000 บาท จะมีคนแย่งกันซื้อไม๊เนี้ย

ราคาที่ผมดู เป็นราคาที่พนักงาน เอา แฟ้ม Price list ให้ดูและแจ้งว่ามีแต่รุ่น DSP - 1 อยู่รุ่นเดียวตั้งนานมาแล้ว และ ก็เป็นรุ่นที่เจ๋งจริงๆ แต่ผมยังไม่มีโอกาสลอง สามารถตั้ง Programe save ใน Mem ได้

Acuraacoustic ผมไม่มี เป็น spare เลยครับ มันติดคู่กับตัวกีต้าร์ อยู่ เอาไปทั้งตัวกีต้าร์ + Case ไม๊ล่ะ ราคาพิเศษ อิอิอิ......

ช่ายครับน้า ตอนนั้นที่ผมโทรไปถามที่นครหลวง ก็หลายเดือนมาแล้ว graph ex ราคา6500 มีของซะด้วย และไม่มีรุ่นอื่นเลย โทรไปอีกทีเมื่อหลายวันก่อนก็บอกว่ามีแต่ dsp-1 ครับ นี่ผมก็รอ ct4b อยู่ครับ
ผมเคยเจอ Acuraacoustic ขายที่เยลโล่ มาม่าขายอยู่4500 เสียดายมากๆเลยครับ โทรไปไม่ทัน ส่วน graph ex ผมมันก็เสียงดีเลยหละครับ แต่มันนุ่มมากๆ
ไม่ค่อยกรุ๊งกริ๊ง ก็เลยอยากจะลองรุ่นอื่นดูบ้างอ่ะครับ หรือว่าผมคิดไปเองก็เป็นได้ครับ อิอิอิอิ
Love Acoustic Sound
25-01-2010, 00:41
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: อยากแลก preamp takamine ครับ - by Olivia - 25-01-2010, 00:41

Forum Jump: