Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ
Author Message
pop_250823 Offline
ดนตรีจะพาเราเดินทาง....

Likes Given: 0
RE: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ
karn Wrote:
san Wrote:ว่าแต่น้ากาน เดี๋ยวนี้ รับจ๊อบ เป็น หมอนวดแล้วเหรอRolleyes

ดูจากสีหน้าของ น้าปิง โดนนวดซะจน เหมือนคนหมดสมรรถภาพทาง...แล้ว

ยิ่งรูปที่สอง รู้สึกน้าปิงบอกผมว่า กูชา ไปครึ่งตัวแล้ว!!!

เงินเดือนไม่พอใช้ครับ อาศัยหาลำไพ่เจือจุนปากท้องBig Grin
น้าปิงให้มาสองบาท น้าต่ายให้มาอีกบาทนึง รวมเป็นสามบาท ได้น้ำแข็งเปล่า3แก้วมาลูบท้อง
ถ้าผู้หญิง..ผมลดเหลือบาทนึงครับ สตรีต่างชาติคิดห้าสิบตังค์Tongue

(ช่วงนี้สืบทราบมาว่าต๊ะแอบเข้ามาตรวจสอบพฤติกรรม เลยทะลึ่งไม่ค่อยออก)
งานนี้ต้องบล๊อคกันหน่อยล่ะน้า พวกผู้เยี่ยมชมที่ไม่ไช่สมาชิกนี่อันตรายสุดๆ ทำให้น้ากานเรากลายเป็นแบบนี้ไปได้ยังไงเนี่ย

Attached Files Image(s)

Acoustic is my life..........
20-11-2007, 15:44
Website Find Like Post Reply
bobonuii19 Offline
Senior member

RE: ขอเรียนเชิญเพื่อเป็นเกียรติ์ เนื่องในงานมงคลพิธีสมรสครับ
pop_250823 Wrote:
bobonuii19 Wrote:
poPPie Wrote:Yep ช่วยส่งเสริมให้ป้านุ้ยอีก 1 คะแนน จะได้มีกำลังใจ นำแต่สิ่งที่ดี มาบ้านฟ้านะครับ

~~ เอาเท่าไร ~~~ ไม่อ้วน..เอา..เท่าไร~~~~ บอกซิเธอ.. เธอจะเอาเท่าไร ~~เอาเท่าไร ~~~ ไม่อ้วน..เอา..เท่าไร Tongue

From K.Somboon Big GrinTongueBig Grin

น้า poppie ขอบคุณมากค่ะ ชื่นใจจริง ๆ (พี่น้องคะ พอดีช่วงนี้อยู่ในช่วงหาเสียงค่ะ) ตามกระแสการเมืองค่ะ นิ๊ดนึงค่ะ

ประกาศ
สิทธิพิเศษที่ท่านจะได้รับ หลังจากที่ท่านลงคะแนนให้ป้า
*รับประทานอาหารมื้อไหนก็ได้กับ สาวเกาหลี ตัวจริง เสียงจริง (ท่านจ่าย)
*ออกเดท กะ สาวเกาหลี คนเดิม (ท่านพาไป)

ปล.ท่านจะได้รับสิทธิ์นั้น ถ้าสาวเกาหลี ยอม TongueTongueTongueTongue โดยป้าจะเป็นคนเสี้ยมอยู่เบื้องหลัง 55555555555 (เอาหละหว่า งานนี้คะแนนไม่พุ่งขึ้นก็พุ่งลงไปเลยวุ้ย)

ขอโหวตให้สักวันล่ะสามเวลาครับ แต่มีข้อแม้ว่า ป้านุ้ยต้องไปด้วยครับ เพราะผมพูดม่ายเป็น แฮ่ะๆ

เชิญค่ะเชิญ ป้านุ้ยตอนนี้ก็ติดกันเป็นปาท่องโก้อยู่แล้ว แต่เป็นแบบปลอม ๆ นะ วันใดที่คู่จริง ๆ เค้ามา ป้านุ้ยจะยอมแยกตัวไปหาคู่ใหม่(จะเจอไหมเนี่ย หรือต้องอยู่ชิ้นเดียวโดด ๆ ยังไม่รู้) ให้คู่ที่แท้จริงเค้าได้เจอกันเน้อ

ว่าแต่ น้า ป๊อป สองแสน เรื่องแบบนี้เค้าไม่ต้องพูดกันมากหรอกค่ะ จริงไหมคะน้าสัน เค้าสื่อกันโดยทางอื่นค้าRolleyesRolleyes
20-11-2007, 15:50
Find Like Post Reply

RE: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ
เกรงว่าอาจจะเมื่อยมือ จนเปลี้ยเลยครับกว่าจะเข้าใจแต่ละประโยค สงสัยต้องใช้ภาพปลากรอบ พร้อมท่าทางจินตะลีลา จีบสาวถ้าผมไม่คุยแล้วนั่งเก็กเฉยๆคงไม่มีใครเอาแน่เพราะผมไม่ไช่คนที่จ้องจะขายหน้าตาเหมือนน้าสัน สโลแกนผมต้องพูดจาหว่านล้อมพร้อม ชวนฝันต่างหากคร๊าบ 555
20-11-2007, 15:56

pop_250823 Wrote:เกรงว่าอาจจะเมื่อยมือ จนเปลี้ยเลยครับกว่าจะเข้าใจแต่ละประโยค สงสัยต้องใช้ภาพปลากรอบ พร้อมท่าทางจินตะลีลา จีบสาวถ้าผมไม่คุยแล้วนั่งเก็กเฉยๆคงไม่มีใครเอาแน่เพราะผมไม่ไช่คนที่จ้องจะขายหน้าตาเหมือนน้าสัน สโลแกนผมต้องพูดจาหว่านล้อมพร้อม ชวนฝันต่างหากคร๊าบ 555

OK ค่ะ ป้านุ้ย จะเป็น ร่าม (รุ่มร่าม) ให้ค่ะ นี่เห็นแก่ พูดจาหว่านล้อม ชวนฝัน(ฝันดีหรือร้ายกันหละเนี่ย) นะเนี่ย

ว่าแต่ น้า คะ วันนี้ไม่ทำงานเหรอค่ะ หรือว่า อารมณ์เดียวกะป้านุ้ยอะ คือตอนนี้อยู่ที่ทำงาน แต่ เข้าบ้านแบบ แอบ ๆ อะค่ะ (แอบมิดหรือเปล่าไม่รู้ ตัวยิ่งเล็ก ๆอยู่ด้วยเนีย)Tongue
20-11-2007, 16:05
.::.pOoH.::. Away
Simply the Best

จีบสาว ต้องหมั่นหยอด
ไปทางไหนก็...ละลานตาไปหมด
20-11-2007, 16:12
san Offline
สัน

MayDay Wrote:ดีใจกับน้องสันต์ด้วยมากๆเลยที่จะได้แต่งงานมีครอบครัว...รู้สึกว่าผมจะได้รับการ์ดคนแรกๆเลยนะเนี๊ยะBig Grin
การมีครอบครัวทำให้ชีวิตมีคุณค่ากับคนที่เรารัก...
ทำให้มีกำลังใจ...
ทำให้มีอะไรๆอีกมากมาย...
ไม่เชื่อลองถามพี่ป๋อดูซิ TongueTongue

ขอบคุณมากครับหมอ MayDay สุดหล่อ กระชากใจสาว โคราช!!!

น้าป๋อ ผมคงไม่ต้องถามอะไรแล้วครับ เค้าถ่ายทอด มนต์ดำ!!! มาให้ผมหมดแล้ว

bobonuii19 Wrote:ประกาศ
สิทธิพิเศษที่ท่านจะได้รับ หลังจากที่ท่านลงคะแนนให้ป้า
*รับประทานอาหารมื้อไหนก็ได้กับ สาวเกาหลี ตัวจริง เสียงจริง (ท่านจ่าย)
*ออกเดท กะ สาวเกาหลี คนเดิม (ท่านพาไป)

เอ้า ทำไมเพิ่งมาบอกหละครับ

กลับตัวก็ไม่ได้ ...ให้เดินต่อไป ....ก็ไปไม่ถึง

เหมือนมีอะไรที่ดึง ..... ไม่ให้เรา เลือกทางใดRolleyes

bobonuii19 Wrote:ว่าแต่ น้า ป๊อป สองแสน เรื่องแบบนี้เค้าไม่ต้องพูดกันมากหรอกค่ะ จริงไหมคะน้าสัน เค้าสื่อกันโดยทางอื่นค้าRolleyesRolleyes

จริงรึ ...จริงซิ

แน่นะ ...อ๋อแน่ซิ

อย่ายั่วนะ .....

.....................

.........................

ก็อยากมาไล่เค้าดี

ขืนไปดูสิ แล้วไม่ต้องมา

ตาแลแลน แตน แตน แตน แตนRolleyes

pop_250823 Wrote:ผมไม่ไช่คนที่จ้องจะ ขายหน้าตาเหมือนน้าสัน สโลแกนผมต้องพูดจาหว่านล้อมพร้อม ชวนฝันต่างหากคร๊าบ 555

ไม่ได้ขายหน้าตา!!!

ผมเน้น ขายหน้า!!! อย่างเดียวครับRolleyes
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
20-11-2007, 16:13

งานเยอะครับ แต่ชอบทำกลางคืนกลางวันนั่งคุยกินภาษีไปพลางๆก่อน แฮ่ๆ แต่ชอบหอบงานไปทำตอนกลางคืนครับ ไม่มืดไม่มีสมาธิทำงานครับ ส่วนที่ป้านุ้ยจะช่วยอยู่รุ่มร่ามให้ ผมสุดซึ้งในน้ำใจเลยทีเดียว เห็นทีถ้าจะให้แผนสำเร็จผมต้องใช้ยานอนหลับเพื่อวางยาเธอแต่ไม่ไช่สาวกิมจินะครับ ผมหมายถึงล่ามน่ะครับ อิอิ
ปล.ถ้าจะแอบผมจะหาใบบัวมาให้ครับเพื่อป้านุ้ยจะได้ใช้แอบครับ อิอิ

น้าปุ๊ วันนี้ไม่มีสอนเหรอคะ หรือว่าทำขนมขรก อยู่จ๊ะ

bobonuii19 Wrote:น้าปุ๊ วันนี้ไม่มีสอนเหรอคะ หรือว่าทำขนมขรก อยู่จ๊ะ

เอ ลับลมคมใน แผนแรกเห็นทีเราคงต้องดึงคนใกล้ชิดเธอมาด้วยการลักพาตัวเสียก่อน จากนั้นค่อยหลอกล่อให้เธอมาตามหา ว.2 ทราบแล้วเปลี่ยน
20-11-2007, 16:18
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
กำลังปรุงสปาเก็ตตี้อยู่มั๊งครับป้านุ้ย
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
20-11-2007, 16:21

Forum Jump: