Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ
Author Message
nit gt Offline
VIP member

Likes Given: 1
RE: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ
"ณ ตอนนี้ เวลานี้ ...... ผมคงต้องยอมรับแล้วครับ ว่าผมรักเค้า คนนี้.... "

อ้าววววววววววววว...............ตกลงไม่ได้แต่งกับ อีตา The Rock หรอก หรือ

ก็ก่อนหน้านี้ มายอมรับกันกลาง บอร์ด นี่ ผมสับสนไม่หมดแล้วน่ะ !!!!!
อย่างนี้คุณต้อง แถลงข่าว ที่ร้าน Banlinee อย่างด่วนแล้วแหล่ะ!!!
20-11-2007, 14:09
Find Like Post Reply
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
RE: ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ เนื่องในงานพิธีมงคลสมรสครับ
เป็นการแต่งบังหน้าครับน้านิดจี๋ทีเถอะ
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
20-11-2007, 14:22
Website Find Like Post Reply
Tai Labour Offline
ป๊อก8 2 เด้ง

Likes Given: 47
ดีใจด้วยครับ...

ขอให้ผมมีความสุข ชีวิตคู่ยืนยาว ร่ำรวยๆ รักกันปานจะ......

สำหรับน้าสัน ค่อยอวยพรวันนั้นนะ...
============ เพื่อความบันเทิง =============

20-11-2007, 14:48
karn Offline
you may say I'm a dreamer

Likes Given: 81
เมื่อวานไปบ้านพี่แป๊ะมา
พี่แป๊ะถามว่าตอนนี้ในเว็บไปถึงไหนแล้ว พี่แกซ้อม(เมีย)ทุกวัน เลยไม่ค่อยได้เข้า
ผมตอบว่า ตอนนี้ถึงตอนน้าสันแต่งงาน......

แหม..บ้านเราเหมือนละครซีรี่ส์เลย
อยู่แล้วไม่เบื่อ ไม่เหงา มีเป็นตอนๆ ให้ติดตามBig Grin
In my life, I love you more... [Image: 2685i.jpg]

20-11-2007, 14:53
MayDay Offline
Birdie Hunter

Likes Given: 0
ดีใจกับน้องสันต์ด้วยมากๆเลยที่จะได้แต่งงานมีครอบครัว...รู้สึกว่าผมจะได้รับการ์ดคนแรกๆเลยนะเนี๊ยะBig Grin
การมีครอบครัวทำให้ชีวิตมีคุณค่ากับคนที่เรารัก...
ทำให้มีกำลังใจ...
ทำให้มีอะไรๆอีกมากมาย...
ไม่เชื่อลองถามพี่ป๋อดูซิ TongueTongue
? One man's junk is the other man treasure ? Cool
20-11-2007, 15:01
san Offline
สัน

nit gt Wrote:"ณ ตอนนี้ เวลานี้ ...... ผมคงต้องยอมรับแล้วครับ ว่าผมรักเค้า คนนี้.... "

อ้าววววววววววววว...............ตกลงไม่ได้แต่งกับ อีตา The Rock หรอก หรือ

ก็ก่อนหน้านี้ มายอมรับกันกลาง บอร์ด นี่ ผมสับสนไม่หมดแล้วน่ะ !!!!!
อย่างนี้คุณต้อง แถลงข่าว ที่ร้าน Banlinee อย่างด่วนแล้วแหล่ะ!!!

น้องร็อกเป็นแค่ทางผ่าน(ของเสียจากลำไส้ใหญ่ครับ)!!!Rolleyes

Labour Wrote:ดีใจด้วยครับ...

ขอให้ผมมีความสุข ชีวิตคู่ยืนยาว ร่ำรวยๆ รักกันปานจะ......

สำหรับน้าสัน ค่อยอวยพรวันนั้นนะ...

ขอบคุณครับน้ากำมิด

ผมเห็นวันนั้นที่บ้านเต่า แสดงน้ำใจที่งดงามต่อผมเหลือเกิน

น้าพูดกับผมว่า ตกลงพี่ให้ร้อยนึง แล้วอย่ามายุ่งกับพี่อีก!!!

karn Wrote:เมื่อวานไปบ้านพี่แป๊ะมา
พี่แป๊ะถามว่าตอนนี้ในเว็บไปถึงไหนแล้ว พี่แกซ้อม(เมีย)ทุกวัน เลยไม่ค่อยได้เข้า
ผมตอบว่า ตอนนี้ถึงตอนน้าสันแต่งงาน......

แหม..บ้านเราเหมือนละครซีรี่ส์เลย
อยู่แล้วไม่เบื่อ ไม่เหงา มีเป็นตอนๆ ให้ติดตามBig Grin

จะเบื่อได้ไง ทั้งฝีมือ และฝีปาก ของคนบ้านนี้....ฉกาจฉรรณ์เหลือเกิน

ว่าแต่น้ากาน เดี๋ยวนี้ รับจ๊อบ เป็น หมอนวดแล้วเหรอRolleyes

ดูจากสีหน้าของ น้าปิง โดนนวดซะจน เหมือนคนหมดสมรรถภาพทาง...แล้ว

ยิ่งรูปที่สอง รู้สึกน้าปิงบอกผมว่า กูชา ไปครึ่งตัวแล้ว!!!

Attached Files Image(s)

AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
20-11-2007, 15:14
karn Offline
you may say I'm a dreamer

Likes Given: 81
san Wrote:ว่าแต่น้ากาน เดี๋ยวนี้ รับจ๊อบ เป็น หมอนวดแล้วเหรอRolleyes

ดูจากสีหน้าของ น้าปิง โดนนวดซะจน เหมือนคนหมดสมรรถภาพทาง...แล้ว

ยิ่งรูปที่สอง รู้สึกน้าปิงบอกผมว่า กูชา ไปครึ่งตัวแล้ว!!!

เงินเดือนไม่พอใช้ครับ อาศัยหาลำไพ่เจือจุนปากท้องBig Grin
น้าปิงให้มาสองบาท น้าต่ายให้มาอีกบาทนึง รวมเป็นสามบาท ได้น้ำแข็งเปล่า3แก้วมาลูบท้อง
ถ้าผู้หญิง..ผมลดเหลือบาทนึงครับ สตรีต่างชาติคิดห้าสิบตังค์Tongue

(ช่วงนี้สืบทราบมาว่าต๊ะแอบเข้ามาตรวจสอบพฤติกรรม เลยทะลึ่งไม่ค่อยออก)
In my life, I love you more... [Image: 2685i.jpg]

20-11-2007, 15:24
bobonuii19 Offline
Senior member

RE: ขอเรียนเชิญเพื่อเป็นเกียรติ์ เนื่องในงานมงคลพิธีสมรสครับ
poPPie Wrote:Yep ช่วยส่งเสริมให้ป้านุ้ยอีก 1 คะแนน จะได้มีกำลังใจ นำแต่สิ่งที่ดี มาบ้านฟ้านะครับ

~~ เอาเท่าไร ~~~ ไม่อ้วน..เอา..เท่าไร~~~~ บอกซิเธอ.. เธอจะเอาเท่าไร ~~เอาเท่าไร ~~~ ไม่อ้วน..เอา..เท่าไร Tongue

From K.Somboon Big GrinTongueBig Grin

น้า poppie ขอบคุณมากค่ะ ชื่นใจจริง ๆ (พี่น้องคะ พอดีช่วงนี้อยู่ในช่วงหาเสียงค่ะ) ตามกระแสการเมืองค่ะ นิ๊ดนึงค่ะ

ประกาศ
สิทธิพิเศษที่ท่านจะได้รับ หลังจากที่ท่านลงคะแนนให้ป้า
*รับประทานอาหารมื้อไหนก็ได้กับ สาวเกาหลี ตัวจริง เสียงจริง (ท่านจ่าย)
*ออกเดท กะ สาวเกาหลี คนเดิม (ท่านพาไป)

ปล.ท่านจะได้รับสิทธิ์นั้น ถ้าสาวเกาหลี ยอม TongueTongueTongueTongue โดยป้าจะเป็นคนเสี้ยมอยู่เบื้องหลัง 55555555555 (เอาหละหว่า งานนี้คะแนนไม่พุ่งขึ้นก็พุ่งลงไปเลยวุ้ย)
20-11-2007, 15:37
pop_250823 Offline
ดนตรีจะพาเราเดินทาง....

RE: ขอเรียนเชิญเพื่อเป็นเกียรติ์ เนื่องในงานมงคลพิธีสมรสครับ
bobonuii19 Wrote:
poPPie Wrote:Yep ช่วยส่งเสริมให้ป้านุ้ยอีก 1 คะแนน จะได้มีกำลังใจ นำแต่สิ่งที่ดี มาบ้านฟ้านะครับ

~~ เอาเท่าไร ~~~ ไม่อ้วน..เอา..เท่าไร~~~~ บอกซิเธอ.. เธอจะเอาเท่าไร ~~เอาเท่าไร ~~~ ไม่อ้วน..เอา..เท่าไร Tongue

From K.Somboon Big GrinTongueBig Grin

น้า poppie ขอบคุณมากค่ะ ชื่นใจจริง ๆ (พี่น้องคะ พอดีช่วงนี้อยู่ในช่วงหาเสียงค่ะ) ตามกระแสการเมืองค่ะ นิ๊ดนึงค่ะ

ประกาศ
สิทธิพิเศษที่ท่านจะได้รับ หลังจากที่ท่านลงคะแนนให้ป้า
*รับประทานอาหารมื้อไหนก็ได้กับ สาวเกาหลี ตัวจริง เสียงจริง (ท่านจ่าย)
*ออกเดท กะ สาวเกาหลี คนเดิม (ท่านพาไป)

ปล.ท่านจะได้รับสิทธิ์นั้น ถ้าสาวเกาหลี ยอม TongueTongueTongueTongue โดยป้าจะเป็นคนเสี้ยมอยู่เบื้องหลัง 55555555555 (เอาหละหว่า งานนี้คะแนนไม่พุ่งขึ้นก็พุ่งลงไปเลยวุ้ย)

ขอโหวตให้สักวันล่ะสามเวลาครับ แต่มีข้อแม้ว่า ป้านุ้ยต้องไปด้วยครับ เพราะผมพูดม่ายเป็น แฮ่ะๆ
Acoustic is my life..........
20-11-2007, 15:40
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
MayDay Wrote:ดีใจกับน้องสันต์ด้วยมากๆเลยที่จะได้แต่งงานมีครอบครัว...รู้สึกว่าผมจะได้รับการ์ดคนแรกๆเลยนะเนี๊ยะBig Grin
การมีครอบครัวทำให้ชีวิตมีคุณค่ากับคนที่เรารัก...
ทำให้มีกำลังใจ...
ทำให้มีอะไรๆอีกมากมาย...
ไม่เชื่อลองถามพี่ป๋อดูซิ TongueTongue
หมอมียัง?
ช่ายช่าย...กู๋ช่าย
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
20-11-2007, 15:42

Forum Jump: