NimitGuitar webboard
ถ้าท่านเป็นคนหนึ่งที่มีปัญหาเรื่องน้ำหนักตัว!!คลิกที่นี่!!ไม่ต้องใช้ยา ไม่ต้องอดอาหาร - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: ถ้าท่านเป็นคนหนึ่งที่มีปัญหาเรื่องน้ำหนักตัว!!คลิกที่นี่!!ไม่ต้องใช้ยา ไม่ต้องอดอาหาร (/showthread.php?tid=5980)

Pages: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17

RE: ถ้าท่านเป็นคนหนึ่งที่มีปัญหาเรื่องน้ำหนักตัว!!คลิกที่นี่!!ไม่ต้องใช้ยา ไม่ต้องอดอาหาร - pizuuh - 11-03-2010

อย่างนี้น้าป๊อปปี้หุ่นเพรียวแล้วสิครับเนี่ยะ

ลงมาตั้ง 11 โกโลฯ แล้ว

ยินดีด้วยครับ ^^

RE: ถ้าท่านเป็นคนหนึ่งที่มีปัญหาเรื่องน้ำหนักตัว!!คลิกที่นี่!!ไม่ต้องใช้ยา ไม่ต้องอดอาหาร - povation - 11-03-2010

(11-03-2010, 22:07)poPPie Wrote: ช่วงนี้ไม่ค่อยได้ออกกำลังกายแต่จะคุมอาหารในมื้อเย็นและเลือกที่จะทาน
ก่อนทานจะมองปริมาณข้าวในจานและกำหนดว่า แค่นี้เพียงพอแล้วสำหรับ 1 มื้อ
ตอนนี้น้ำหนักลดลง 11 กิโล เหลือ 97 แล้ว ใว้เวลา 5 เดือน

เดี๋ยวเสร็จกิจจากลูกสอบและแข่งว่ายน้ำคงจะมีเวลากลับมาออกกำลังต่อเนื่องอีกครั้ง
แล้วจะมาบอกกล่าวกันอีกทีครับ

เฮ๊อ..Rolleyes (ประชดป้าแดง) เบื่อจังเสื้อผ้าหลวมเนี่ย Tongue

ว๊าย!!! ไม่ต้องมาเยาะเย้ย เด๋วจะผอมตามไปติด ๆ เช่นกัน
ลดช้า ๆ แต่ลดไปนาน ๆ เนอะ เนี่ย นั่งคอมฯ พี่ป๋อ ว่าจะไม่โพสต์
แล้วเชียว เอาซะหน่อย แล้ว คุณลิส คนสวย กำลังลดน้ำหนักด้วย
รึปาวคะ น้าป๊อป

RE: ถ้าท่านเป็นคนหนึ่งที่มีปัญหาเรื่องน้ำหนักตัว!!คลิกที่นี่!!ไม่ต้องใช้ยา ไม่ต้องอดอาหาร - poPPie - 11-03-2010

(11-03-2010, 22:25)povation Wrote:
(11-03-2010, 22:07)poPPie Wrote: ช่วงนี้ไม่ค่อยได้ออกกำลังกายแต่จะคุมอาหารในมื้อเย็นและเลือกที่จะทาน
ก่อนทานจะมองปริมาณข้าวในจานและกำหนดว่า แค่นี้เพียงพอแล้วสำหรับ 1 มื้อ
ตอนนี้น้ำหนักลดลง 11 กิโล เหลือ 97 แล้ว ใว้เวลา 5 เดือน

เดี๋ยวเสร็จกิจจากลูกสอบและแข่งว่ายน้ำคงจะมีเวลากลับมาออกกำลังต่อเนื่องอีกครั้ง

เฮ๊อ..Rolleyes (ประชดป้าแดง) เบื่อจังเสื้อผ้าหลวมเนี่ย Tongue

ว๊าย!!! ไม่ต้องมาเยาะเย้ย เด๋วจะผอมตามไปติด ๆ เช่นกัน
ลดช้า ๆ แต่ลดไปนาน ๆ เนอะ เนี่ย นั่งคอมฯ พี่ป๋อ ว่าจะไม่โพสต์
แล้วเชียว เอาซะหน่อย แล้ว คุณลิส คนสวย กำลังลดน้ำหนักด้วย

555 นึกว่าพี่ปร๋อส์ กรี๊ดแตก Big Grin
คนนั้นเค้าบอกว่าลดแล้วเดี๋ยวเหี่ยวครับ ตอนนี้เลยกินๆๆๆๆ
ให้ตึง 5555 ตึงไปทั้งตัว Tongueเดี๋ยวจะส่งไปเล่นมวยปล้ำหญิงแล้วครับ

RE: ถ้าท่านเป็นคนหนึ่งที่มีปัญหาเรื่องน้ำหนักตัว!!คลิกที่นี่!!ไม่ต้องใช้ยา ไม่ต้องอดอาหาร - povation - 13-03-2010

(11-03-2010, 22:33)poPPie Wrote:
(11-03-2010, 22:25)povation Wrote:

555 นึกว่าพี่ปร๋อส์ กรี๊ดแตก Big Grin
คนนั้นเค้าบอกว่าลดแล้วเดี๋ยวเหี่ยวครับ ตอนนี้เลยกินๆๆๆๆ
ให้ตึง 5555 ตึงไปทั้งตัว Tongueเดี๋ยวจะส่งไปเล่นมวยปล้ำหญิงแล้วครับ

ตึง ๆ ดีกว่า เหี่ยว ๆ ดีแล้วค่ะ น้าป๊อปอย่าลดมากนะคะ เดี๋ยวเหี่ยว เหอ เหอ

ป้าแดงอีกแล้วคับท่าน Big Grin

RE: ถ้าท่านเป็นคนหนึ่งที่มีปัญหาเรื่องน้ำหนักตัว!!คลิกที่นี่!!ไม่ต้องใช้ยา ไม่ต้องอดอาหาร - ต้มส้ม แสนรัก - 15-03-2010

นัดล้างตา ตีแบด ตีแบด ห๊าย ไปแล้ว.......

RE: ถ้าท่านเป็นคนหนึ่งที่มีปัญหาเรื่องน้ำหนักตัว!!คลิกที่นี่!!ไม่ต้องใช้ยา ไม่ต้องอดอาหาร - dejemerry - 15-03-2010

(15-03-2010, 01:21)meko Wrote: นัดล้างตา ตีแบด ตีแบด ห๊าย ไปแล้ว.......

เอาจริงนะเนี่ย แต่ว่าไม่เห็นตอบรับอะไร พวกเราก็เลยเปลี่ยนจากตีแบดไม่กินกัน อิอิ
นัดกันใหม่อีกทีนะคะ Big Grin

RE: ถ้าท่านเป็นคนหนึ่งที่มีปัญหาเรื่องน้ำหนักตัว!!คลิกที่นี่!!ไม่ต้องใช้ยา ไม่ต้องอดอาหาร - Maew - 15-03-2010

นัดใหม่ได้เสมอครับ พร้อมเมื่อไหร่บอก

RE: ถ้าท่านเป็นคนหนึ่งที่มีปัญหาเรื่องน้ำหนักตัว!!คลิกที่นี่!!ไม่ต้องใช้ยา ไม่ต้องอดอาหาร - ต้มส้ม แสนรัก - 15-03-2010

(15-03-2010, 08:26)Maew Wrote: นัดใหม่ได้เสมอครับ พร้อมเมื่อไหร่บอก

พร้อมแล้วค่ะ พร้อมจนตอนนี้เริ่ม อืด แว๊วววววววววว

RE: ถ้าท่านเป็นคนหนึ่งที่มีปัญหาเรื่องน้ำหนักตัว!!คลิกที่นี่!!ไม่ต้องใช้ยา ไม่ต้องอดอาหาร - dejemerry - 15-03-2010

(15-03-2010, 11:55)meko Wrote:
(15-03-2010, 08:26)Maew Wrote: นัดใหม่ได้เสมอครับ พร้อมเมื่อไหร่บอก

พร้อมแล้วค่ะ พร้อมจนตอนนี้เริ่ม อืด แว๊วววววววววว

ว่างเมื่อไหร่ นัดมาได้เลยค่ะ ช่วงนี้เด็ก ๆ ปิดเทอม สะดวกทู๊กกกกกกกวันค่ะ

ว่างเช่นกันค่ะ สนามอยู่ไหนอ่ะ ค่ะ ยังไม่มีเบอร์ป้าแดง เลย แล้วจะนัดไงเนี๊ยะ !!! แอบขอเบอร์ หน่อยค่ะ..

ให้ผู้ใหญ่ นัดดีกว่าค่ะ ผู้น้อยจะตามไป ชัวร์ๆๆๆ นะจ๊ะ ....จุ๊บๆ