NimitGuitar webboard
อย่างเป็นทางการกับboobyblue!! - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: อย่างเป็นทางการกับboobyblue!! (/showthread.php?tid=36)

Pages: 1 2

RE: อย่างเป็นทางการกับboobyblue!! - karn - 30-08-2007

ผมขับรถไปรับน้าบูจะรังเกียจไหม
ผมจะได้มีเพื่อนไป....พูดจริง!!!

RE: อย่างเป็นทางการกับboobyblue!! - povation - 30-08-2007

ผมขับรถไปรับน้าบูจะรังเกียจไหม
ผมจะได้มีเพื่อนไป....พูดจริง!!!

...***....ชื่อกระทู้ก็บอกเป็นนัยแล้วว่าอยากไปกับใคร..ถ้าไม่น้อง..การ..

RE: อย่างเป็นทางการกับboobyblue!! - boobyblue - 30-08-2007

karn Wrote:ผมขับรถไปรับน้าบูจะรังเกียจไหม

ยินดีเป็นอย่างยิ่ง มิมีรังเกียจเลย
แต่...ทุกอย่างย่อมมีแต่
วันเสาร์ผมยังทำงานอยู่ครับ เกรงน้าkarnจะไม่สะดวก แล้วก็เกรงใจ
เพราะผมจะเสร็จงานก็3ทุ่มที่ถนนข้าวสาร อาจจะสายไปแล้วกว่าจะไปถึง กลัวน้าจะพลาดโอกาสดีๆระหว่างก่อน3ทุ่มไปเสียเปล่าๆ
และอีกอย่างผมยังติดจักรยานอีกคัน ที่ผมใช้ปั่นไปทำงาน ผมเกรงว่ารถน้าจะไม่รู้จะเอาจักรยานผมไปเหน็บไว้ตรงไหนน่ะซิ
แต่ถ้าน้าสะดวกเรื่องเวลาและสถานที่ เอาไว้ค่อยโทรนัดกันก็ได้ครับ อาจบางทีผมจะงดปั่นหนึ่งวัน.....
เบอร์ผมครับ081-7211026หากแม่บ้านรับ ก็ฝากชื่อไว้ เดี๋ยวผมโทรกลับครับ ไม่มีปัญหา

แหม.....จะไปรับแล้วยังเรื่องมากอีกนะนายbooby!!!

RE: อย่างเป็นทางการกับboobyblue!! - Therock - 30-08-2007

น้าบลูครับ..................ที่จริงจากท่าพระมาง่ายมากเลยครับ....

หันหน้าออกจาก the mall ท่าพระ น้าบลูปั่นจักรยานมาด้านซ้าย วิ่งชิดซ้ายมาตรงมาทางสะพานกรุงเทพเก่า (ตรงอย่างเดียวนะครับผ่าน 2 ไฟแดงนะครับ) ....ลงจากสะพานกรุงเทพเก่า....นับไปสองไฟแดง ตรงไฟแดงที่สองให้เลี้ยวซ้ายครับ ปั่นไม่เกินสองร้อยเมตรจะเจอร้าน balinee ง่ายมาก ๆ ครับ ถ้ามาไม่ถูกโทรหาผมได้เลยครับ 089-8924853 ครับ

RE: อย่างเป็นทางการกับboobyblue!! - boobyblue - 30-08-2007

ขอบคุณน้าดอกครับที่บอกบุญใบ้ทางที่ชอบให้แก่คนป่วยครับ!!!

RE: อย่างเป็นทางการกับboobyblue!! - Therock - 30-08-2007

boobyblue Wrote:ขอบคุณน้าดอกครับที่บอกบุญใบ้ทางที่ชอบให้แก่คนป่วยครับ!!!

บ่เป็นหยัง.....................กะปู้นนนน

RE: อย่างเป็นทางการกับboobyblue!! - karn - 31-08-2007

Quote:ยินดีเป็นอย่างยิ่ง มิมีรังเกียจเลย
แต่...ทุกอย่างย่อมมีแต่
วันเสาร์ผมยังทำงานอยู่ครับ เกรงน้าkarnจะไม่สะดวก แล้วก็เกรงใจ
เพราะผมจะเสร็จงานก็3ทุ่มที่ถนนข้าวสาร อาจจะสายไปแล้วกว่าจะไปถึง กลัวน้าจะพลาดโอกาสดีๆระหว่างก่อน3ทุ่มไปเสียเปล่าๆ
และอีกอย่างผมยังติดจักรยานอีกคัน ที่ผมใช้ปั่นไปทำงาน ผมเกรงว่ารถน้าจะไม่รู้จะเอาจักรยานผมไปเหน็บไว้ตรงไหนน่ะซิ
แต่ถ้าน้าสะดวกเรื่องเวลาและสถานที่ เอาไว้ค่อยโทรนัดกันก็ได้ครับ อาจบางทีผมจะงดปั่นหนึ่งวัน.....
เบอร์ผมครับ081-7211026หากแม่บ้านรับ ก็ฝากชื่อไว้ เดี๋ยวผมโทรกลับครับ ไม่มีปัญหา

ยินดีมากเลยครับน้า ขากลับจะไปส่งที่ท่าพระ
ผมจะไปรอที่ข้าวสารตอน 2ทุ่มครึ่ง นั่งดูเด็กๆไปพลางๆ
เย็นๆจะโทรไปหาครับBig Grin

RE: อย่างเป็นทางการกับboobyblue!! - karn - 01-09-2007

เดี๋ยวเจอกันครับน้า

RE: อย่างเป็นทางการกับboobyblue!! - boobyblue - 01-09-2007

karn Wrote:เดี๋ยวเจอกันครับน้า

ตกลง