Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
อย่างเป็นทางการกับboobyblue!!
Author Message
boobyblue Offline
ใครไม่รู้?

Likes Given: 11
อย่างเป็นทางการกับboobyblue!!
พูดคุยกันมามากประโยคแล้ว ไฉนข้าพเจ้ายังมิได้แนะนำตัว จึงเลยเริ่ม......
ข้าพเจ้ามีชื่อเล่นแต่จริงว่าบู จึงใช้ชื่อปลอมเดาะฝรั่งว่าboobyblue
ข้าพเจ้ามิมีความรู้เกี่ยวแก่กีต้าร์เลยสักน้อย เพียงแต่ชอบและรักที่จะเล่น และรักที่จะร้อง(บางขณะ-เวลา-อารมณ์)
ข้าพเจ้ามักต้องมีเรื่องอยากสื่อสารก่อน ถึงจะอยากร้องอยากบรรเลง หากมิมีเรื่องก็ไม่เล่นไม่ร้อง
หรือหากในบางทีแม้มีเรื่องสื่อสาร แต่หามีความอยากไม่ ก็จะไม่เล่นไม่ร้อง
กีต้าร์ประจำตัวยังมิมี กำลังตามหาอยู่....
เดิมทีเคยอยากสะสม อยากมีสักหลายๆตัว แต่แล้วเมื่อกาลเวลาพลิกสมองกลับ ข้าพเจ้าหมดความอยากครอบครองสมบัติจำนวนมากโดยมิได้ใช้ประโยชน์ และอีกอย่างฐานะข้าพเจ้ามิเอื้อให้ทำเช่นนั้น
ปัจจุบันจึงประกาศขายกีต้าร์ที่มีทั้งหมด ซึ่งขณะนี้เหลืออยู่2 ขายไปแล้ว3(มีใครจะสงเคราะห์ข้าพเจ้าให้ทำตามความคิดให้สำเร็จหรือไม่?)
สิ่งที่ข้าพเจ้ากำลังตามหาขณะนี้คือ กีต้าร์ตัวสุดท้าย(หวังว่าจะเป็นเช่นนั้น) ที่จะรักจริงเป็นเนื้อคู่กระดูกคู่ และจบการแสวงหา ร่วมอยู่กินกับเธอไปตลอดชีวิต โดยไม่คิดหย่าร้าง
ตอนนี้ข้าพเจ้าจึงเหมือนหนุ่มสันดานเจ้าชู้ เที่ยวเกี้ยวพาราสีสาวงามต้องตาไม่เว้นเมื่อมีโอกาส...............
ได้แต่หวังว่าจะอิ่ม และจะได้ลงหลักปักฐานในเร็ววัน(ตอนนี้หลงเสน่ห์bozo ลูกผสมยูโก+ญี่ปุ่นอยู่ ทั้งๆที่ไม่มีต้นทุนใดๆในการจีบเธอเลย)
ส่วนเรื่องการเข้าเว็บบอร์ดนี้ ข้าพเจ้าชักนำตนเองเข้ามา โดยเริ่มจากการประกาศขายกีต้าร์ในบ้านนู้นก่อน แล้วจึงขยับเพลี้ยงพลั้งถลาถลำเข้ามาคล้ายถูกฉุดด้วยกลิ่นอายน้ำมิตรที่ชวยกระไอหอมชวนให้ข้าพเจ้าพลัดหลงเข้ามา และหาทางออกมิได้ จึงแช่ตัวอยู่ที่นั่น และตามมาที่นี่จนถึงบัดนี้ และยังมิมีหมายกำหนดจะเคลื่อนย้ายตัวตนกลับในระยะอันใกล้นี้
หวังว่าหมู่มวลมิตรทุกท่าน จะให้ความเอ็นดูข้าพเจ้าboobyblueคนป่วย! ซึ่งอาจบางครั้งทำป้ำเป้อเลอะเทอะเปรอะเปื้อนไปบ้าง โปรดช่วยชี้แนะ และตักเตือนด้วยความกรุณาปราณีด้วยเถิด...
(มีคำถามยินดีตอบทุกข้อ)

ปล.แม่บ้านอนุญาตให้วันเสาร์มีอิสระได้สัก4-5ชั่วโมง(แต่มิยักให้งบประมาณความอิสระนั้นด้วย....มันน่าน้อยใจนัก)
แล้วพบกันครับ.....ว่าแต่ว่าไปไง?

น้อมคารวะ
boobyblue
30-08-2007, 16:55
Find Like Post Reply
Grid.. Offline
VIP member

Likes Given: 33
RE: อย่างเป็นทางการกับboobyblue!!
คาราวะน้า บู 8 จอกครับBig Grin
30-08-2007, 16:58
Website Find Like Post Reply
yodchula Offline
-1833 Custom Shop-

Likes Given: 0
RE: อย่างเป็นทางการกับboobyblue!!
พี่บู บั่นจักรยานมาเลยครับ อุๆๆๆ ไม่ไกลกว่าบ้านพี่ป๋อหรอก

ปล.น่องแข็งแรงมากๆครับพี่!!!
[Image: myworkspace.jpg]
30-08-2007, 16:59
yodchula Offline
-1833 Custom Shop-

อ้าวืมบอกไป กีต้าร์ที่เหลืออยู่สองตัว ยังทำใจขายไม่ได้ หรือว่ายังไม่เจอเนื้อคู่มารับไปอุปการะครับ Smile
[Image: myworkspace.jpg]
30-08-2007, 17:00
ใครไม่รู้?

กรุณาชี้แนะเส้นทาง...
เริ่มจากท่าพระละกันครับ
30-08-2007, 17:04
SARUN Offline
Very Imperfect People

Likes Given: 176
boobyblue Wrote:แล้วพบกันครับ.....ว่าแต่ว่าไปไง?
น้อมคารวะ
boobyblue
แผนที่นะครับ

คุ้นๆว่าไม่มีรถประจำทางผ่านนะครับ
ถ้าน้าไม่คุ้นเส้นทางและเอาสบายๆไม่ต้องกังวลอะไร...น้าบูอาจต้อง Taxi หรือ.....จะปั่นมาอีกครับ???
จากแยกท่าพระ มาร้าน ถ้าปั่นมา ก็น่าจะราวๆ 20 นาที
(This post was last modified: 30-08-2007, 17:27 by SARUN.)
30-08-2007, 17:05
Maow Offline
VIP member

Likes Given: 53
เอาซะยาวเลยนะครับน้าบู
สักวันต้องเจอเนื้อคู่ที่ใช่ แต่ว่าต้องมีการฉีดวัคซีนกันโรคอยากได้กีต้าร์
30-08-2007, 17:06
ใครไม่รู้?

Maow Wrote:เอาซะยาวเลยนะครับน้าบู
สักวันต้องเจอเนื้อคู่ที่ใช่ แต่ว่าต้องมีการฉีดวัคซีนกันโรคอยากได้กีต้าร์

ยุบหนอ....
พองหนอ.....
ยุบหนอ...
พองหนอ.....
.
30-08-2007, 17:09
ใครไม่รู้?

yodchula Wrote:อ้าวืมบอกไป กีต้าร์ที่เหลืออยู่สองตัว ยังทำใจขายไม่ได้ หรือว่ายังไม่เจอเนื้อคู่มารับไปอุปการะครับ Smile

ยังไม่เจอเนื้อคู่ครับ
เรื่องทำใจนี่ชักทำใจไม่ได้เพราะใจร้อน.....อยากให้พบเนื้อคู่เสียที
จะได้มีทุนไปเป็นสินสอดแต่งงานใหม่(หมายถึงกีต้าร์ครับ)
30-08-2007, 17:18
กีต้าร์เก่า Offline
VIP member

....ผมดิแย่....ฉีดมาแยะแล้ว...วัคซีนกันโรคอยากได้กีต้าร์ หนะ.....ไม่หายซักกะที....เลยกลายเป็น...ชอบขาย....เพื่ออยากจะได้กีต้าร์ใหม่(แต่รักเดียวใจเดียวหงะ.....)

Attached Files Image(s)

30-08-2007, 17:20

Forum Jump: