NimitGuitar webboard
สาน์สถึง น้องGrid.. น้องหนอนชาเขียว.. - Printable Version

+- NimitGuitar webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb)
+-- Forum: All solid webboard (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=1)
+--- Forum: พูดคุยสนทนาทั่วไป (http://www.NimitGuitar.com/mybb/forumdisplay.php?fid=2)
+--- Thread: สาน์สถึง น้องGrid.. น้องหนอนชาเขียว.. (/showthread.php?tid=536)

Pages: 1 2 3 4 5 6

RE: สาน์สถึง น้องGrid.. น้องหนอนชาเขียว.. - Tai Labour - 08-11-2007

ตกข่าวดังตุ่บ!!!
มิน่า เจ็บๆ กลางลำตัวคล้ายๆ อกเดาะ

"ขอให้ ฮูหยิน หายไวไว ด้วยครับ น้าโฟล์คน้อย"..

RE: สาน์สถึง น้องGrid.. น้องหนอนชาเขียว.. - dejemerry - 08-11-2007

Labour Wrote:ตกข่าวดังตุ่บ!!!
มิน่า เจ็บๆ กลางลำตัวคล้ายๆ อกเดาะ

"ขอให้ ฮูหยิน หายไวไว ด้วยครับ น้าโฟล์คน้อย"..

น้ากรรมไม่เปลี่ยนอะเวจีกะเค้าบ้างเหรอคะ..Big Grin

RE: สาน์สถึง น้องGrid.. น้องหนอนชาเขียว.. - .::.pOoH.::. - 08-11-2007

อ้วนเมาโทรมาชวนผมไปทองหล่อคืนนี้ 4 ทุ่มครึ่ง มีใครไปบ้างครับ

Heineken ความสุขที่คุณจับได้

RE: สาน์สถึง น้องGrid.. น้องหนอนชาเขียว.. - myakira - 08-11-2007

โฟล์คน้อย Wrote:
SARUN Wrote:กราบเรียน ท่านประมุขพรรคเสี้ยมมมม ที่เคารพ
เสนอ ป้า Myakira อีก1ท่านครับ ลองพิจาณาดู
ผลงานที่ผ่านมา ถือว่า ยอดเยี่ยมทีเดียวครับ
ท่านประมุขฯ

ฮ่า ฮ่า ฮ่า..
ท่านจอหงวนซาร์.. แนะนำทั้งที..
ต้องรับไว้ รับไว้.. อุอุ..

ว้าย..ว้าย....ว้ายยยยยยยยยยยยย
ไอ้เราก็ชะล่าใจนึกว่าเป็นเรื่องของหนุ่มๆ เพราะจั่วหัวว่าเป็นสาส์นถึงน้า grid
ไหงถูกพาดพิงได้หละนี่ ?????

RE: สาน์สถึง น้องGrid.. น้องหนอนชาเขียว.. - myakira - 08-11-2007

pOoH Wrote:อ้วนเมาโทรมาชวนผมไปทองหล่อคืนนี้ 4 ทุ่มครึ่ง มีใครไปบ้างครับ

สายไปแล้วครับ...
พอหมด chardonnay ก็เริ่มคิดถึง hennessy on the rock
อากาศเย็นๆ นี่ไม่ค่อย work เลย ....เปลืองอุปกรณ์ให้ความอบอุ่น :-(

RE: สาน์สถึง น้องGrid.. น้องหนอนชาเขียว.. - Tai Labour - 08-11-2007

dejemerry Wrote:
Labour Wrote:ตกข่าวดังตุ่บ!!!

น้ากรรมไม่เปลี่ยนอะเวจีกะเค้าบ้างเหรอคะ..Big Grin

รักเดียวใจเดียวครับพี่แดง(อุแหวะ)
หารูปคล้ายโดมไม่ค่อยได้ครับ ถ้าได้เดี๋ยวเปลี่ยนมั่งก็ดี ชุดนี้สีตกแระ 5555

ชุดนี้เวลาเดินขายข้าวต้มมัด ลมพัดเย็นสบาย ช่วงนี้อากาศกำลังดี ผมขี้ร้อน ชอบหนาว

ว่าแล้วหารูปวันพีชมาลงประชดดีกว่า โชว์ซิกแพ็คที่หน้าท้องสักหน่อย หึ หึ

RE: สาน์สถึง น้องGrid.. น้องหนอนชาเขียว.. - .::.pOoH.::. - 08-11-2007

myakira Wrote:
pOoH Wrote:อ้วนเมาโทรมาชวนผมไปทองหล่อคืนนี้ 4 ทุ่มครึ่ง มีใครไปบ้างครับ

พอหมด chardonnay ก็เริ่มคิดถึง hennessy on the rock
อากาศเย็นๆ นี่ไม่ค่อย work เลย ....เปลืองอุปกรณ์ให้ความอบอุ่น :-(

ใช่จริงๆด้วย กำลังจะแกะ shiraz mourvedre อยู่พอดีเลย เป๊งงงง

pOoH Wrote:
myakira Wrote:

ใช่จริงๆด้วย กำลังจะแกะ shiraz mourvedre อยู่พอดีเลย เป๊งงงง

ชน !!!!!

เพื่อนชวนไปดวดนอกบ้าน ขี้เกียจออกซะงั้นครับ ต้องมานั่งดวดหน้าจอเป็นดีเจเองซะ!~~

take five!

ผมชอบอยู่บ้าน
เมาไม่ขับ...ไม่รู้จะกลับยังไง ???