Thread Closed 
Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
กีต้าร์ราคาสมเหตุสมผล.. เลือกซื้อจากที่ไหน.. และเพราะอะไรครับ..
Author Message
Webmaster Offline
Administrator
*

Likes Given: 310
RE: กีต้าร์ราคาสมเหตุสมผล.. เลือกซื้อจากที่ไหน.. และเพราะอะไรครับ..
(06-05-2013, 02:51)povation Wrote: ไม่เข้าใจครับว่า
ข้อมูลทาง PM ....หรือแม้กระทั่งแอบอ่านครับมันเสียมารยาท ยิ่งเป็นระดับผู้หลักผู้ใหญ่ไม่สมควร
ข้อความนั้นหมายถึงใคร หรือพูดถึงเรื่องอะไร จึงวกมาเรื่องนี้
คนที่อ่าน PM ของลูกบ้านสีฟ้าได้โดยไม่ต้องแอบคือน้องWebmaster คนเดียวเท่านั้นครับ อย่างนี้ถูกพาดพิงตรงๆซะแล้ว
Webmaster กรุณาออกมาชี้แจงด้วยครับว่า ข้อเท็จจริงเป็นอย่างไร ไปแอบอ่านดังที่เขากล่าวหาหรือไม่ หรือผมตีความผิดไปเอง
เป็นผมก็ไม่ยอมเหมือนกัน หากใครจะมีสิทธิ์มาอ่านได้ ผมยกเว้นให้คนเดียวคือ น้องWebmaster

เพิ่งมีเวลาเข้ามาตอบครับ ขอชี้แจงดังนี้ว่า ผู้ที่เป็นผู้ดูแลระบบ หรือ webmaster ไม่ว่าเวปไหนๆ สามารถเข้าถึงข้อมูลทุกอย่างได้อยู่แล้วครับ ส่วนตัวผมไม่เข้ามาอ่าน PM ของสมาชิกด้วยเหตุผลใดๆนอกจากตรวจสอบระบบในบางครั้งเมื่อมีการ update program และไม่อนุญาตให้ผู้ใดเข้ามาอ่านได้ด้วยครับ

ขอปิดกระทู้ครับ
07-05-2013, 03:38
Website Find
Thread Closed 

Messages In This Thread
RE: กีต้าร์ราคาสมเหตุสมผล.. เลือกซื้อจากที่ไหน.. และเพราะอะไรครับ.. - by Webmaster - 07-05-2013, 03:38

Forum Jump: