Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอข้อมูล Furch คับ
Author Message
Grid.. Offline
VIP member

Likes Given: 33
RE: ขอข้อมูล Furch คับ
(10-09-2009, 16:00)Maow Wrote: ขนาดผมฝากปก ซีดี เอาให้พี่โอ๋เซ็นต์ เดอะร๊อคยังบอกว่าเสียวๆ เลย เพราะพี่โอ๋ไม่ค่อยว่าง หรือว่างก็ดูน่าเกรงขามที่จะเข้าไปคุย

เพื่อนรุ่นพี่ผมคนนึงทำงานที่เดียวกะพี่โอ๋ ครับ..

คอมเฟิร์มว่าในเวลางาน พี่โอ๋ดุจริงๆครับ..

แต่ถ้าได้นั่งคุยนั่งเล่นกีต้าร์กัน.. พี่โอ๋ใจดีมากๆครับ.. (ผม+ขวัญ+พี่1 ej ได้เจอพี่โอ๋เมื่อเดือนก่อนที่ yellowครับ นั่งคุย+เล่นกีต้าร์กัน ตั้งแต่ 5 โมง-2ทุ่มกว่า มีความสุขมากครับ..)

เข้าใจคำว่า "เล่นดนตรีให้มีความสุข" ว่าเป็นยังไงเลยครับ..

ส่วน Furch รุ่นที่พี่โอ๋ใช้คือ G25sr ครับ.. เสียงดีมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกก.. (วันนั้นก็ได้เล่นตัวนี้ครับ.. Big Grin)

ปล.ปลายปีนี้จะมีงานชุดใหม่ ที่นำเพลงฮิตของพี่โอ๋มา cover ดนตรีใหม่ โดย พี่เป้ ภิทรู พลชนะ.. ในสไตล์ดนตรีเต้นรำครับ..
ระหว่างรอชุดนั้น.. น้าหม่าวฟังเพลงนี้ไปพลางก่อนครับ..
มีพี่โอ๋ feat. ครับ..
(This post was last modified: 10-09-2009, 16:21 by Grid...)
10-09-2009, 16:13
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขอข้อมูล Furch คับ - by Grid.. - 10-09-2009, 16:13

Forum Jump: