Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
สมาชิกใหม่รายงานตัวครับ
Author Message
Oldtimer Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
สมาชิกใหม่รายงานตัวครับ
สวัสดีครับท่านสมาชิกบ้านสีฟ้าทุกท่าน....

ติดตามมาจากบ้านเก่าได้พักใหญ่แล้ว ไล่อ่านกระทู้เก่าๆเกือบหมดแล้วครับ ได้ความรู้มากๆ และจากห้อง ซื้อ ขาย ผมยังได้กีตาร์จากน้ากีตาร์ปู่ เสียงดีสวยงามถูกใจมากเลยครับ ขอขอบคุณบ้านสีฟ้าและน้ากีตาร์ปู่มา ณ โอกาสนี้ ( ผมไปได้กีตาร์ตัวที่น้าเค้าไม่ได้ประกาศขายแต่เอามาเล่นเทียบเสียงให้ฟัง )
ผมอายุเยอะแล้วครับ กำลังฝึกเล่นพร้อมกับลูกสาว หลังจากว่างเว้นไปสามสิบกว่าปี เที่ยวนี้เอาจริง (เล่นไม่ได้อายลูกแย่เลย) ตอนนี้ได้ครูมาสอนที่บ้านแล้ว นิ้วก็ด้านได้ที่แล้ว อยู่ในช่วงที่กำลังสนุก เสียดายเวลาว่าสมัยก่อนน่าจะฮึดให้มันเป็น...
แค่นี้ก่อนนะครับ แล้วจะกลับมารายงานความก้าวหน้าของชายสูงวัยที่ต้องเล่นกีตาร์พร้อมกับลูกสาววัยรุ่น ต้องไปซ้อมคอร์ด F ก่อนครับ สามสิบกว่าปีมานี่มันบอดยังไง...มันก็ยังบอดอยู่ยั่งงั้น

คุณพ่อเอฟบอด.
08-07-2009, 16:19
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
สมาชิกใหม่รายงานตัวครับ - by Oldtimer - 08-07-2009, 16:19

Forum Jump: