Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 2 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ลูกบิด ???? มันมีเกียร์ว่างด้วย เอาหละวา
Author Message
cort Offline
Member

Likes Given: 14
RE: ลูกบิด ???? มันมีเกียร์ว่างด้วย เอาหละวา
(24-01-2012, 05:39)Katayoot Wrote: ฮาาาา.... ถ้าเป็นแก๊งล่มฯ มาถามงี้นะ

ผมจะบอกว่า " เสพยาป่ะครับ " อิ ๆ Tongue

Slack น่าจะหมายถึง เศษ คราบ สิ่งสกปรก อ่ะครับ

กีต้าร์น้า 7500.- ราคาลูกบิดน่าจะ 400.- เกรดมันตามราคา
ซื้อเปลี่ยนใหม่ให้มันเถอะครับ กีต้าร์หายป่วย น้าก็หายด้วย เชื่อพ๊มมม.ม.....

Slack น่าจะหมายถึง เศษ คราบ สิ่งสกปรกSad คือไม่รู้ว่ามันแปลว่าอย่างนี้ ผมนึกว่าศัพท์ทางเทคนิคBig Grin แบบภาษาผมใช้เลยที่เดียว

อื่อมส์ครับ ผมก็ว่าจะซ้อใหม่อยู่ เพียงแต่หาเหตุผลอันสมควรไปหว่านล้อม ภรรยาไม่ได้เท่านั้น แบบว่าคือเราอะรู้ว่ามันต้องเปลี่ยน เพียงแต่ภรรยาก็มองว่าไม่เห็นมันจะพังเลยแกจะเปลี่ยนทำมัย คือถ้าสภาพไม่เหมือนถูกรถทับ มันก็ยังไม่พังBig Grin

อะเคร แด๋วจะลองๆหาทางตะล่อมดูครับ

ขอบพระคุณมากครับ
24-01-2012, 10:30
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ลูกบิด ???? มันมีเกียร์ว่างด้วย เอาหละวา - by cort - 24-01-2012, 10:30

Forum Jump: