Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ช่วยจัดชุด PA ให้ด้วยครับ
Author Message
yim Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
RE: ช่วยจัดชุด PA ให้ด้วยครับ
พี่ปูดครับ อยากรู้ว่า ถ้าต่อแล้วมันเล่นไปเรื่อยเรื่อย จะมีสิทธิ์ทวีตเตอร์ เจ๊งไหมครับ และจะหอนมากไหมครับเวลาใกล้กัน
อยากต่ออยู่เหมือนกันครับ เคยคิดเหมือนกันแต่กลัวทวีตเตอร์ไปก่อน ผมมี psb 1b คู่หนึ่งกะแอมป์ออนเกียว (ตะก่อนใช้ krell แต่ขายไปแล้ว อิอิ) ยังงี้ยังต้องมีมิกซ์ไหมครับ

อ้อ velodyne สุดยอดครับ ซับตัวแสนกว่าลดเหลือหมื่นกว่า แต่ไม่รู้หมดยัง
เห็น nht 7,500 น่าสนนะครับ แต่ต้องจอง เสียงกลางแหลมเพราะ มาก

22-01-2012, 22:04
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ช่วยจัดชุด PA ให้ด้วยครับ - by yim - 22-01-2012, 22:04

Forum Jump: