Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
มีงบ 3หมื่นช่วยแนะนำโปร่งไฟฟ้าใฃ้ทำงานทีครับ
Author Message
Whatsuf Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
มีงบ 3หมื่นช่วยแนะนำโปร่งไฟฟ้าใฃ้ทำงานทีครับ
คือทั้งมือหนึ่งและมือสองอ่ะครับ คือ ตั้งใจจะถอยสักตัวเอาแบบ ตัวเดียวจบไปเลย ลุยงานได้ ทั้ง สตั้มและฟิงเกอร์ ให้ซาวด์ที่ดีอ่ะครับ(คือเล่นอยู่ทุกวันอ่ะครับ-*-) เบสออกชัดๆ แหลมออกกลมๆ อยากได้ไม้หน้า สปู๊ด ทรงไม่เกี่ยงแต่ขอไม่ใช่หลังเต่าเด้อ คือมีงบแต่เรื่องความรู้เช่นยี่ห้อไหนน่าสนสเปคเป็นไงผมไม่มีข้อมูลเลยเหอๆๆ หาดูในเว็ปมา 3-4 วันแล้ว ใจก็อยากได้ ทากามิเนะญี่ปุ่มมือสองแต่ก็ไม่มีคนปล่อยแถมผมไมค่อยรู้ราคาด้วย ในเว็ปก็ไม่มีบอกเลย *-* ช่วยทีครับ ครั้นจะให้ไปเดินลองที่เวิ้ง ผมก็ไม่รู้จะไปลองรุ่นไหนยี่ห้อไหน เพราะไม่มีข้อมูลเลย

น้า ๆช่วยให้คำแนะนำทีครับขอบคุณมาก ๆ

ปล.ยี่ห้อ ปลาคราฟขอผ่านนะครับผมไม่ลองมายกร้านแล้วไมโดนสักตัวเลยแงๆ
10-10-2010, 15:52
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
มีงบ 3หมื่นช่วยแนะนำโปร่งไฟฟ้าใฃ้ทำงานทีครับ - by Whatsuf - 10-10-2010, 15:52

Forum Jump: