Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เปิดบ้านพี่นพดล ธรรมวัฒนะ 23 เม.ย.54
Author Message
piggyprince Offline
VIP member

Likes Given: 31
RE: เปิดบ้านพี่นพดล ธรรมวัฒนะ 23 เม.ย.54
ขอขอบคุณท่านเจ้าบ้าน พี่นพดล พี่เทส น้องเทียร่าที่ต้อนรับขับสู้ ให้เกียรติพาชมคฤหาสน์หลังงามและให้ความเป็นกันเองมากๆครับ Big Grin
อยากบอกว่าเครื่องเสียง, decorationsสวยอลังการมากๆ และแถมได้มีโอกาสที่พี่นพดลให้เกียรติพาเดินชมเรือนรับรอง แอบอิจฉาพี่ป๋อกะพี่นิตและครอบครัวที่ได้พักจัง อิๆๆๆ
คงจะประทับใจน่าดู เห็นห้องแล้วเนี่ยอยากหลับขึ้นมาทันที แต่ละห้องเป็นเหมือนMusiumsย่อมๆเลยครับ ประทับใจมากๆเลยครับ Big Grin
อีกอย่างที่ชอบมากคือเจ้านกแก้วเผือกปีกสีเหลืองของน้องเทียร่า ขนเนียนบินเก่งมั่กๆ แถมอึราดจนอาหมูเผลอเหยียบเข้าให้ด้วย 555
ขอขอบคุณพี่ป๋อ พี่แดง พี่นิต พี่นิมิต และทีมงานทุกๆท่านที่คอยเหนื่อยและช่วยกันทำให้งานสนุกมาๆทั้งแสงสีเสียง เสียดายที่ต้องกลับก่อนอดดูพี่ๆร้องเพลงกันที่สระน้ำเลย
บรรยากาศเป็นกันเอง อบอุ่น พี่ๆเพื่อนๆเล่นดนตรีกันไพเราะมากๆ เล่นเอานึกว่าเปิดแผ่นยังไงยังงั้นเลยครับ Big Grin โดยเฉพาะพลังเสียงของพี่เทส อลังการไพเราะเช่นเคยฟังไม่เคยเบื่อ สงสัยน้องเทียร่าคงจะอนาคตไกลแน่นอนเพราะลูกไม้ตกใต้ต้นแน่ๆ
พี่วินัยร้องเพลงเพราะมากๆเลยครับ ผมแอบขอถ่ายรูปมาด้วย อิๆๆๆ
คุณนนท์และพี่พิศิษฐ์ก็ร้องเอลวิสได้สนุกมากๆ แหม่ผมเกิดไม่ทันจริงๆครับ ไม่งั้นขอแจม Big Grin
ปล.เพิ่งรู้ว่าพี่พงษ์เล่นเปียโนเพราะมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก ไม่รู้ว่าเพราะเป็นพิเศษเลยมีสาวมานั่งข้างๆคอยให้กำลังใจรึเปล่าน้อ คริๆๆๆBig GrinBig GrinBig Grin

อยากให้มีครั้งหน้าอีกครับ จะเตรียมตัวอยู่จนเช้าครับ Big GrinBig GrinBig Grin

I love singing&playing guitar.
I love photography.
http://www.facebook.com/greenmade.cafe
Instagram: greenmadecafe

(This post was last modified: 25-04-2011, 18:24 by piggyprince.)
25-04-2011, 18:22
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: เปิดบ้านพี่นพดล ธรรมวัฒนะ 23 เม.ย.54 - by piggyprince - 25-04-2011, 18:22

Forum Jump: