Thread Rating:
  • 7 Vote(s) - 4.43 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
โฉมหน้าสมาชิกตัวจริงเสียงจริง
Author Message
Jazzy Metal Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: โฉมหน้าตัวจริงเสียงจริง
[/size]
(13-11-2008, 03:13)povation Wrote: หน้าตาดีๆ น่าจะหารูปมาใหญ่ๆชัดๆหน่อยครับ...ไม่งั้นผมจะลองมามาให้

กีตาร์รุ่นนี้สวยและเสียงดีมากหรือครับ
ได้เป็นเจ้าของแล้วหรือยัง
ถ้าเป็นผมจะให้ฉายาว่า น้องนมสด [/color](เชยไปไหมครับ)

รูปนี้ ใหญ่ๆ ชัดๆ ที่สุดที่มีอยู่ตอนนี้แล้วครับน้าป๋อ ยังไงถ้าไปบ้านเต๋าแล้วผมรบกวนขอถ่ายรูปกับบรรดากีตาร์เทพด้วยนะครับ

กีตาร์ตัวนี้ตัวจริงมันงามมากครับสำหรับผม แต่ตอนนี้เกินเอื้อมครับ
สมมติถ้าวันนึงได้มาก็อาจจะตั้งไว้เชยชม มากกว่าเล่นครับ กลัวน้องขาวเนียนเปื้อน

ฉายา "น้องนมสด" ไม่มีวันเชยครับน้าป๋อ เพราะ "น้องนม" เป็นสิ่งสำคัญของโลก เป็นส่วนหนึ่งในการดำรงชีวิตของมนุษย์มานมนาน โดยเฉพาะมนุษย์เพศชาย จะขาดเสียมิได้ ใช่ใหมครับ

Cool... น้องนมจงเจริญคราบบบบบ... Tongue

Attached Files Image(s)

++..Love Animals, Stop Eating Them..Please..++
13-11-2008, 16:46
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: โฉมหน้าตัวจริงเสียงจริง - by Jazzy Metal - 13-11-2008, 16:46

Forum Jump: