Thread Rating:
  • 7 Vote(s) - 4.43 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
โฉมหน้าสมาชิกตัวจริงเสียงจริง
Author Message
Jazzy Metal Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: โฉมหน้าตัวจริงเสียงจริง
Cool มีรูปแล้วครับ [/i]Smile ดีใจกับตัวเองจริงๆ
ชีวิตอาภัพรูปครับ ตั้งแต่เด็กๆ เรียนอยู่ต่างจังหวัด กล้องของป๊าก็พัง ป๊าไม่พิศมัยการถ่ายรูปเท่าไร จึงไม่ซื้อกล้องอีก เพื่อนก็ไม่มีกล้อง อุตสาห์ได้เล่นดนตรีมาตลอด ตั้งแต่ ม.3 จนถึงปัจจุบัน แทบไม่มีรูปเลยครับ นอกจากมีพวกเพื่อนของเพื่อนหรือรุ่นน้องรุ่นพี่ ใจดีอัดมาให้บ้างแต่ก็แทบนับรูปได้เลยครับ

ตอนนี้มีกล้องดิจิตอลเป็นของตนเองแล้ว แต่Harddriveคอมพ์ก็ใกล้จะเต็มซะอีก เดี๋ยวเก็บรูปไม่พอ ...... สงสัยต้องเสียตังค์อีกรอบแล้ว เฮ้อ!!++

-------น้าป๋อครับ ผมชอบเจ้าขาวAdamasนี้จริงๆ เลยครับ ขอเรียกมันว่า"กีตาร์นางฟ้า" หรือไม่ก็ "น้องขาวเนียน" ถ้าเป็นน้าป๋อจะให้ฉายาว่าอะไรครับ-------[i] Shy

Attached Files Image(s)

++..Love Animals, Stop Eating Them..Please..++
13-11-2008, 03:02
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: โฉมหน้าตัวจริงเสียงจริง - by Jazzy Metal - 13-11-2008, 03:02

Forum Jump: