Thread Rating:
  • 7 Vote(s) - 4.43 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
โฉมหน้าสมาชิกตัวจริงเสียงจริง
Author Message
gypsyjames Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
RE: โฉมหน้าสมาชิกตัวจริงเสียงจริง
โอ้โห ทันใจจริงๆ
ผมเป็นนักดนตรีอาชีพ เล่นกีตาร์ ร้องนำ ในวง SIAM SWING BAND เป็นวงสไตล์ GYPSY SWING เล่นอยู่ที่ COTTON JAZZ BAR โรงแรมเซี่ยงไฮ้ แมนชั่น บูติค กรุงเทพฯ อยู่ที่ ถ.เยาวราช ครับ.
รู้จักกับ ช่างเอ ,คุณ RHAM ฯลฯ ที่เป็นสมาชิกเก่าในเวปนี้ครับ เข้ามาดูเป็นประจำเลยคิดว่าน่าจะเป็นสมาชิก เนื่องจากเห็นกิจกรรมที่น่าสนใจอยากเข้าร่วมด้วยครับ
ใส่รูปยังไงครับ วานบอก
http://www.youtube.com/watch?v=cU0mJEhERS0
คลิปแนะนำตัวครับ.
(This post was last modified: 26-08-2010, 10:29 by gypsyjames.)
26-08-2010, 10:10
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: โฉมหน้าสมาชิกตัวจริงเสียงจริง - by gypsyjames - 26-08-2010, 10:10

Forum Jump: