Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
นอกเหนือacoustic........(อีกครั้ง)
Author Message
เฒ่าทารก Offline
จิวแป๊ะทง

Likes Given: 0
RE: นอกเหนือacoustic........(อีกครั้ง)
pood Wrote:เรื่องพระเครื่องนี่ไม่มีความรู้เลยครับแต่มีอยู่ที่บ้านเป็นกระตั้กเพราะคุณพ่อเคยสะสมเลยใด้รับมรดกมา ส่วนใหญ่น่า
จะเป็นพระเครื่องไฮโซเพราะคุณพ่อก็รับมรดกมาจากคุณปู่อีกที วันก่อนน้าเฒ่าทารกมาที่บ้านก็ไม่รู้ว่าสนใจจะใด้แถม
ให้แทนสายกีต้าร์

ปืนสั้นก็เคยสะสมครับเพราะสมัยก่อนต้องไปบุกเบิกที่ดินต่างจังหวัดบ่อยแต่ไม่ใด้เข้าสนามซ้อมมาหลายปีแล้ว ตอนนี้
ฝีมือคงตกไปเยอะแต่ถ้าเป็นเป้าใหญ่ฯขนาด the rock คงไม่พลาดแต่ยิงไม่ใด้เพราะยังเป็นลูกหนี้ผมอยู่

..........อากฤษณ์ครับ........ครั้งหน้าผมยังคงมีโอกาสไปบ้านอาอีกไม่ใช่เหรอครับ....ความตั้งใจจริงมันมีแค่กีต้าร์นะครับ..แต่ถ้าจะให้ผมดูก็ได้นะครับ..จะได้แยกและบอกคุณค่าขององค์พระท่าน..แม้ผมไม่เก่งระดับเรียกว่าเซียน..แต่ก็พอตัวน่ะครับ..ส่วนที่จะมอบวัตถุมงคลให้ผม.......ผมขอกราบขอบพระคุณล่วงหน้าเลยครับอากฤษณ์....คุณอาของผมช่างมากน้ำใจจริงๆครับ....จากใจจริงนะครับอากฤษณ์........ยังไงผมขอกีต้าร์ก่อนพระเครื่องก่อนแล้วกัน....เพราะพระเครื่องผมคงไม่อาจเอื้อมทะลึ่งไปทำทะเล่อทะล่า....เดี๋ยวเสียหายไปผมหมดตัวแน่ๆ..555+++
07-09-2007, 12:07
Find Like Post Reply
AcousticMAN_001 Offline
Senior member

RE: นอกเหนือacoustic........(อีกครั้ง)
boobyblue Wrote:
AcousticMAN_001 Wrote:
boobyblue Wrote:
AcousticMAN_001 Wrote:ชอบถ่ายภาพครับ เวลาไปเที่ยวแบกกล้องไปด้วยตลอดเหนื่อยก็ยอม
แล้วช่วงนี้มีเพื่อนหันมาเล่นกล้องเหมือนกันอีกเลยสนุกดี
ต่างคนต่างถ่ายมาข่มกันเล่น..หุหุ

วันหน้าเอาภาพที่ถ่ายมาแบ่งปันกันชมหน่อยนะครับ
ผมก็ชอบดู แต่ไม่ชอบถูกถ่าย
ผมว่าน้าAcousticMAN_001 ต้องมีภาพสวยๆมากมาย....

ไม่สวยหรอกครับน้า บู ผมมันพวกมือใหม่อ่ะ ทิ้งไปนานตั้งแต่สมัยเรียน เพิ่งจะกลับมาถ่ายใหม่เพราะเพื่อนมันอยากถ่ายเป็นอ่ะครับ

เถอะน่า....ได้โปรด...
สาวน้อยที่กำลังใช้ริมฝีปากเรียกรอยประทับจูบนั้นฝีมือน้าหรือเปล่า?
ถ้าใช่.....ชอบๆๆๆๆๆๆๆๆ
เธอเป็นสาว ญี่ปุ่น คับ อันนี้ผมดึงมาจากในเวปครับ
เพราะเธอน่ารัก
WITH ME AGAIN...AcousticMAN_001...

ข้าพเจ้า มิใช่มือกีต้าร์ขั้นเทพ
แต่้จะเป็นมือกีต้าร์ขั้นมาร
555......กร๊ากกกกกกๆๆๆๆๆ

http://www.bbsmartcar.com
http://acousticman001.hi5.com
07-09-2007, 12:52
Website Find Like Post Reply
โฟล์คน้อย Offline
เจ้าสำนักเสี้ยม! อิอิ..

pood Wrote:ปืนสั้นก็เคยสะสมครับเพราะสมัยก่อนต้องไปบุกเบิกที่ดินต่างจังหวัดบ่อยแต่ไม่ใด้เข้าสนามซ้อมมาหลายปีแล้ว ตอนนี้
ฝีมือคงตกไปเยอะแต่ถ้าเป็นเป้าใหญ่ฯขนาด the rock คงไม่พลาดแต่ยิงไม่ใด้เพราะยังเป็นลูกหนี้ผมอยู่

น้าpood.. ไม่ต้องถึงกะใช้ปืนยิงเดอะร๊อค.. ก็ได้ขอรับ
เพราะน้ากิจจา.. หัวหน้าแก๊งเด็กราดรี..
แกมีอาวุธประจำตัวสองอย่าง..
1. หัวเข็มขัด 3 ขนาด
2. หนังสะติ๊ก

รับประกันได้ครับ.. ไม่พลาดเป้า ไม่ทำให้ลูกค้าผิดหวัง..
ถ้าน้าpood.. หงุดหงิดเดอะร๊อค.. ขึ้นมาเมื่อไร..
อย่าลืมเรียกใช้บริการพวกป๋มนะครับ..

แก๊งเด็กราดรี..
รับจ้างยิง(ด้วยหนังสะติ๊ก)
และเสี้ยมทั่วราชอาณาจักร ตลอด 24 ชม.

แฮ่....

เนื้อเพลงพร้อมคอร์ดกีต้าร์ / guitarandchord.com
https://www.facebook.com/guitarandchord.in.th
...............................................................
07-09-2007, 13:03
boobyblue Offline
ใครไม่รู้?

Likes Given: 11
เรื่องพระนี่-ผมจะบอกให้..
ผมนี่ละพ่อค้าขายพระ!
พระเครื่องนี่ล่ะครับ
จะเอาอะไรกรุไหนพิมพ์ไหนผมหาได้หมด
ขอให้บอกแถมราคาเยาว์
จะเอาสักกี่องค์ว่ามาเลย
ทั้งยังการันตีรับรอง
ไม่มีของแท้ปน!!

ผมไม่ได้พูดเล่น
ผมขายพระจริงๆ!!
09-09-2007, 16:00
rasun Offline
Posting Freak

Likes Given: 6
ชอบเลี้ยงลูกครับ ตอนนี้เลี้ยงอยู่ 3 ตัว ซนๆทั้งนั้นเลย ลุ้นอยูครับว่าจะมีใครเล่นกีต้าร์มั่ง
Just for fun!
09-09-2007, 16:06
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
ชอบงานศิลปะแกะสลักลงรักฝังมุกภาพวาดภาพเขียนปูนปั้น....แต่ไม่ชอบปั้นน้ำเป็นตัว
งานถ่ายรูปถ่ายวีดิโอ
กีฬากอล์ฟสนุ๊กเกอร์โบว์ลิ่ง
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
09-09-2007, 19:34
Tai Labour Offline
ป๊อก8 2 เด้ง

Likes Given: 47
ชอบ บอล, สน๊กเกอร์, โบว์ลิ่ง....อย่ามาท้าผมเชียว เพราะไม่เก่งสักอย่าง...แต่สู้นะ
น่ามี มีตติ้งเชิงกีฬา มั่งนะ อยากดูขาอ่อน น้า ๆ น่ะ...ขาว ๆ นิ่มๆ

ประวัติชีวิตส่วนทำมาหากิน ไม่มีอะไรน่าเล่าให้ฟังเล้ยน้าบลู ทำเจ๊งมาหมดแล้วกับมือตัวเอง เลยต้องมาสมัครเป็นยาม กินเงินเดือนอยู่เนี่ย

ถ่ายรูปก็ชอบนะ แต่ท่าทางจะเปลืองดี แค่เริ่ม ถ่ายมั่วๆ มา 2-3 ปี ใช้กล้องคอมแพ็คไป 6 ตัว แถมหายไป 4 ตัวละ ท่าจะรุ่ง
(This post was last modified: 09-09-2007, 21:08 by Tai Labour.)
09-09-2007, 21:05
boobyblue Offline
ใครไม่รู้?

Likes Given: 11
Labour Wrote:ชอบ บอล, สน๊กเกอร์, โบว์ลิ่ง....อย่ามาท้าผมเชียว เพราะไม่เก่งสักอย่าง...แต่สู้นะ
น่ามี มีตติ้งเชิงกีฬา มั่งนะ อยากดูขาอ่อน น้า ๆ น่ะ...ขาว ๆ นิ่มๆ

ประวัติชีวิตส่วนทำมาหากิน ไม่มีอะไรน่าเล่าให้ฟังเล้ยน้าบลู ทำเจ๊งมาหมดแล้วกับมือตัวเอง เลยต้องมาสมัครเป็นยาม กินเงินเดือนอยู่เนี่ย

ถ่ายรูปก็ชอบนะ แต่ท่าทางจะเปลืองดี แค่เริ่ม ถ่ายมั่วๆ มา 2-3 ปี ใช้กล้องคอมแพ็คไป 6 ตัว แถมหายไป 4 ตัวละ ท่าจะรุ่ง

"ประวัติชีวิตส่วนทำมาหากิน ไม่มีอะไรน่าเล่าให้ฟังเล้ยน้าบลู ทำเจ๊งมาหมดแล้วกับมือตัวเอง เลยต้องมาสมัครเป็นยาม กินเงินเดือนอยู่เนี่ย"

เนี่ยตรงเนี้ยน่าสนใจที่สุด
เล่าตรงนี้ให้ฟังได้จะเกิดประโยชน์และสาระอย่างสูง
น่านะ....น้าเล่าเหอะ
09-09-2007, 21:21
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
" ประวัติชีวิตส่วนทำมาหากิน ไม่มีอะไรน่าเล่าให้ฟังเล้ยน้าบลู ทำเจ๊งมาหมดแล้วกับมือตัวเอง เลยต้องมาสมัครเป็นยาม กินเงินเดือนอยู่เนี่ย "

น้ากรรมกรเป็นยามอยู่ที่บริษัทอะไรครับ
ตั้งแต่ผมถูกดอกเรอะขู่แกมจ้องวางแผนต่างๆนานาจะฉกเต่าของผม ผมเลยต้องรับ Job
เป็นยามเฝ้าหมู่บ้านเต่าซะเลย!

Attached Files Image(s)

All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
10-09-2007, 00:15
Tai Labour Offline
ป๊อก8 2 เด้ง

Likes Given: 47
กร๊ากกกกกกกกกกกก .........โอยยยย ท้องแข็ง!!!!!

ก่อนเศร้า ขอ ฮา กับรูปของพี่ปร๋อ ก่อนนะ...น้าบลู
หน้าตาแกเอางานเอาการมาก ท่าทางจะนั่ง "ตาแข็ง"มาแล้วทั้งคืนแน่ ๆ ....
พี่ปร๋อส่งรูปนี้ไปสมัครได้ทุกบริษัทฯเลยครับ เค้ารับหมด ผมรับรอง......555555 อย่างฮา

น้าบลูครับ เรื่องมันยาว เพราะทำหลายอย่าง...ครั้งล่าสุด หนักสุด เพราะฟองสบู่แตกยังเต็มหัวอยู่เลย...ยี้ น้ำเน่า
แต่ไม่เข็ดหรอก เดี๋ยวเอาใหม่....5555

ไว้เล่าตอนเมาๆเหอะ เผื่อจะยืมอกน้าบลูซับน้ำตา และเช็ดน้ำมูกกับชายเสื้อ น้าบลู ด้วย
(This post was last modified: 10-09-2007, 06:46 by Tai Labour.)
10-09-2007, 06:44

Forum Jump: