Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
+++++ หรือแลก Tokai LS90Q Japan + Case 27500 บ. / Case Effec 1350 ++++
Author Message
spider nAn Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
+++++ หรือแลก Tokai LS90Q Japan + Case 27500 บ. / Case Effec 1350 ++++
Tokai LS90Q Japan รับแลก Gibson Lp Classic / Std. ด้วยนะครับ เพิ่มเงินเท่าไหร่ว่ากันจ้ะ ^ ^

Tokai LS90Q Japan ตัวนี้มาพร้อม Case ของแท้คู่กายเลยครับ ดูเอาๆๆๆๆๆ

สภาพ ซื้อมาดมอย่างเดียวไม่กล้าเล่นเท่าไหร่ พลาสติกช่องคอนโทล ยังแปะอยู่เลย

บอดี้ทั้งหน้าและหลังกระผมก็ยังเอา พลาสติกสูญญากาศ แปะด้วยกันรอย อิอิ

แต่ก็มีขนแมวอยู่เล็กน้อยนะครับ เป็นรอยที่เช็ดๆ ถูๆ นิดๆหน่อยๆจ้า

สภาพโดยรวมก็ยังถือว่า เอี่ยมเลยละกันนะ

ขาย 27,500 รวม เคส ครับ (ขออภัยสำหรับรูป ใช้ N70 ถ่าย)

แต่.... ถ้าไม่เอาเคส จัดไปที่ 25,000 ครับ

Case ขายด้วยครับ แต่ต้องรอกีต้าร์ไปก่อนนะ

ไม่ซื้อไม่ว่า แต่โทรมาคุย สอบถามรายละเอียดได้เสมอครับ โทรมาๆๆๆๆๆๆ ได้เลยนะคร้าบบบบบบบ

089-7169922 แนน ครับ

------------------------------------------------------------------------------------------------------------

อีก 1 รายการ ขาย Case effec อย่างดี ทนทานมากกกกกกกก

ขนาดสำหรับ Ax1500g พอดีเป๊ะ และยังเหลือเนื้อที่ วางก้อนได้อีก 2 ก้อนนะ

1,350 พร้อมส่งครับ เคสค่อนข้างหนักครับ

สนใจก็เบอร์ เดียวกันจ้า ^ ^

มีแค่รอยขนแมวจากการเช็ดเล็กน้อยเท่านั้นครับ

ไม่มีแตกหักหรือบิ่นอะไรทั้งนั้นครับ

ผมเอาสติกเกอร์ สูญญากาศ แปะกันรอยไว้ด้วย ลอกออกได้โดยที่ไม่มีคราบใดๆทั้งสิ้นแน่นอนจ้า
ดูรูป กีต้าร์แล้วเคสเอฟเฟค ได้ที่นี่อีกนะครับ

ยังมีรูปอีกเยอะครับ

ดูรูปทั้งหมดในนี้นะครับ มีอีกเยอะ - -"

http://www.guitarthai.com/classified/que...QID=602062

Attached Files Image(s)

(This post was last modified: 10-03-2011, 22:25 by spider nAn.)
10-03-2011, 22:14
Find Like Post Reply

Forum Jump: