Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
อยากเห็นกีตาร์เยอะ ๆ ครับ เลยส่ง Lowden O35 มาชิมลาง
Author Message
art Offline
Member

Likes Given: 0
RE: อยากเห็นกีตาร์เยอะ ๆ ครับ เลยส่ง Lowden O35 มาชิมลาง
ใครสนใจทั้งถ่ายรูป ทั้งลองกีตาร์ก็เชิญเลยนะครับ เอาไว้นัดเจอกันคราวหน้าจะหิ้วไปให้ลองครับ
ส่วนคุณ ej_sing เอาไว้จะลากไปให้ลองที่ร้านมาม่าซองเหลืองเลยดีไม๊

แต่ถ้าให้ถ่ายรูปหมู่กันล่ะก้อ เห็นทีผม พี่กฤษณ์ กับ น้าKitja คงจะสู้พี่ป๋อใส่ชุดนี้ไม่ได้หรอกครับ
ยอมแพ้ความหล่อเลย Ha Ha Ha....... Smile    

สนใจดูภาพพี่ป๋อสมัยหนุ่ม ๆ แบบเต็มอิ่ม ตามไปดูได้ที่นี่ครับ http://www.nimitguitar.com/mybb/showthre...=97&page=5 ลูกสาวจัดให้ปะป๊าเค๊า.. น่ารักมากกกกกก
(สำหรับพวกอา ๆ นะ)
09-09-2007, 12:52
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: อยากเห็นกีตาร์เยอะ ๆ ครับ เลยส่ง Lowden O35 มาชิมลาง - by art - 09-09-2007, 12:52

Forum Jump: