Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
อยากเห็นกีตาร์เยอะ ๆ ครับ เลยส่ง Lowden O35 มาชิมลาง
Author Message
Maow Offline
VIP member

Likes Given: 53
RE: อยากเห็นกีตาร์เยอะ ๆ ครับ เลยส่ง Lowden O35 มาชิมลาง
น้า art ครับ คือผมไม่ได้คิดร้ายกับ lowden ของน้านะคร๊าบบบ
ก็น้าลองดูซิครับ lowden เนี่ยโดยเฉพาะทรง jumbo เป็นทรงที่สวยมากๆ คือมันลงตัวทั้งส่วนด้านบน และส่วนล่าง โดยเอวที่คอดก็คอดได้ตำแหน่งพอเหมาะ มันเป็นเป็นกีต้าร์อวบอิ่มในความคิดผมครับ

อย่างที่ว่าครับใกล้เกลือกินด่าง น้า art ทำสตูดิโอถ่ายภาพแต่ตัวเองไม่ค่อยได้ถ่าย
ผมอยู่ใกล้สารเคมีก็ไม่ได้ทำการทดลองแต่ใช้นักวิจัยทำแทน...
แหม... พอลุกขึ้นมาแต่งตัวถ่ายภาพเนี่ย...ดูหล่อขึ้นถนัดเลยนะครับ..ยิ่งเวลาใส่สูทแล้วถ่ายผมนึกว่านักกีต้าร์ระดับโลกที่กำลังแข่งขัน..อย่างกะแข่งกีต้าร์คลาสิค...
นี่ถ้าไม่เพราะ lowden คงไม่ลุกขึ้นมาถ่ายภาพใช่ไหมครับ....
เจ้ากล่องไม้...ที่เอวคอด...ช่างมีอิทธิพลเหนือจิตใจจริงๆ
สรุป...หล่อมั๊กๆ
08-09-2007, 08:40
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: อยากเห็นกีตาร์เยอะ ๆ ครับ เลยส่ง Lowden O35 มาชิมลาง - by Maow - 08-09-2007, 08:40

Forum Jump: