Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
อยากเห็นกีตาร์เยอะ ๆ ครับ เลยส่ง Lowden O35 มาชิมลาง
Author Message
art Offline
Member

Likes Given: 0
RE: อยากเห็นกีตาร์เยอะ ๆ ครับ เลยส่ง Lowden O35 มาชิมลาง
น้ำลายผมมันไหลยืดมาหลายวันก่อนจะไปรับมานอนกอดที่บ้านแล้วครับ เลยเอามายั่วทุก ๆ ท่าน เผื่อจะมีใครเป็นอย่างผมบ้าง แต่คำว่า "อวบอิ่ม เอวคอด" เนี่ยะ น้า Maow คิดอะไรกับกีตาร์ผมรึเปล่าครับ
คอดอย่างนี้ใช่ไม๊ครับ    

คนเรามักจะใกล้เกลือกินด่างครับ ผมทำสตูดิโอถ่ายภาพ แต่ปีชาติจะได้ถ่ายรูปซักที จะยิ้มทีก็เขินลูกน้อง
(เคยแต่ทำหน้ายักษ์ใส่ครับ Smile ใส่สูทขึ้นไปถ่ายรูปแล้วเลยถือโอกาสถ่ายคู่กับไอ้อ้วนซะเลย เลยโดนน้อง Kiss แซวอย่างที่เห็น (ผมว่าภาพน้องก็ใช่ย่อยนะครับ) ส่งมาให้ดูอีกซักภาพ เผื่อใครจะอยากใช้บริการ
ร้านผมบ้าง    

สำหรับพี่กฤษณ์ ถ้าสนใจถ่ายสุดที่รักของพี่ (กีตาร์) ก็เชิญเลยนะครับ มาพร้อมพี่ป๋อเลยดีไม๊ครับ Smile

เอาไว้มีโอกาสจะเอาไอ้อ้วนไปให้ น้า Sarun ,น้าSun ,น้า Yodchula และท่านที่สนใจลองนะครับ
08-09-2007, 08:02
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: อยากเห็นกีตาร์เยอะ ๆ ครับ เลยส่ง Lowden O35 มาชิมลาง - by art - 08-09-2007, 08:02

Forum Jump: