Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
อยากเห็นกีตาร์เยอะ ๆ ครับ เลยส่ง Lowden O35 มาชิมลาง
Author Message
kiss Offline
Member

Likes Given: 0
RE: อยากเห็นกีตาร์เยอะ ๆ ครับ เลยส่ง Lowden O35 มาชิมลาง
art Wrote:คุยกับพี่ป๋อไว้ว่าอยากเห็นกีตาร์ของพี่ ๆ เพื่อน ๆ เยอะ ๆครับ
อาจจะเคยโชว์ที่อื่นไปแล้ว แต่ในเวปนี้ยังไม่เห็นเลยครับ รู้สึกเหมือนขาดอะไรไปบางอย่างเลย
เป็นไปได้มั๊ยครับ ว่าทุก ๆ ท่านส่งรูปกีตาร์ของตัวเองมาแบ่งกันดู
คนละกี่ตัวก็ได้ครับ แต่เฉพาะของพี่ป๋อ กับ พี่กฤษณ์ นี่อยากให้โชว์ทุกตัวเลย น่าจะดีครับ

ส่วนตัวผมเลยส่งเจ้า Lowden O35 มาให้ชมกัน ไอ้อ้วนของผมเองครับ

โอ้โฮ!! หล่อจังเลย ................ Guitar อิ๊.อิ๊
PS avatar ของพี่ art นี่ บอกเลยว่าเจ้าของ ต้นรัก Studio ตัวจิง คริกๆๆ Big Grin
เด่ว!!! ข้อมือซ้ายของ kiss หายเมื่อไหร่จะถ่ายภาพพี่สาวน้อยไปลงใน Guitar Pic Post นะคะ
music is my life
07-09-2007, 09:28
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: อยากเห็นกีตาร์เยอะ ๆ ครับ เลยส่ง Lowden O35 มาชิมลาง - by kiss - 07-09-2007, 09:28

Forum Jump: