Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอโปรโมทรายการหน่อยก๊าบ......
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: ขอโปรโมทรายการหน่อยก๊าบ......
san Wrote:
dejemerry Wrote:คนที่น่าจะร้องไห้มากที่สุดในตอนนี้ ป้าแดงว่า น่าจะเป็นน้องนุ เนอะสันเนอะ...

อะจ๊าก!!! นุเค้าตั้งแต่มีผม ผมไม่เคยเห็นเค้าร้องไห้สักครั้งเลยนะครับ

ดูเค้าปลงๆ กับชีวิต นั่งซึมทั้งวัน

สงสัยคงเริ่มชินแล้วครับ

มีแต่ผมที่ยังร้องไห้อยู่

แง แงงงงง อยากกินตะกร้อ เอ๊ย!!! ตะโก้...

จะมาบ้านเต่า เธอต้องนัดล่วงหน้าอย่างน้อย 1 วันรับรองไม่พลาด
คราวที่แล้วนอกจาก ไม่บอกล่วงหน้า ยังจะโทรมาอำอีกว่าเป็นช่างซ่อม UBC
หนอย..หลอกให้เราไปเปิดทีวี อีกต่างหาก พูดแล้วยังเจ็บใจไม่หาย แบบนี้ต้องให้กินตะกร้อ ซะให้เข็ด...
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
23-01-2008, 18:38
Website Find Like Post Reply
san Offline
สัน

RE: ขอโปรโมทรายการหน่อยก๊าบ......
dejemerry Wrote:จะมาบ้านเต่า เธอต้องนัดล่วงหน้าอย่างน้อย 1 วันรับรองไม่พลาด
คราวที่แล้วนอกจาก ไม่บอกล่วงหน้า ยังจะโทรมาอำอีกว่าเป็นช่างซ่อม UBC
หนอย..หลอกให้เราไปเปิดทีวี อีกต่างหาก พูดแล้วยังเจ็บใจไม่หาย แบบนี้ต้องให้กินตะกร้อ ซะให้เข็ด...

ผมจะเล่าเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นจริง ในวันที่ผมโทรไปอำพี่แดง ที่บ้านเต่า ให้ทุกคนได้รับรู้กันครับ

กริ๊งง กริ๊งงง กริ๊งงงงงงงงง

ฮัลโหล สวัสดีค่ะ

สวัสดีครับ ผมสมชาย จากบริษัททรู UBC ครับ

UBC เหรอค่ะ

ใช่ครับ รบกวนสอบถามเรื่องสัญญาณภาพครับ ตอนนี้สัญญาณภาพและเสียงชัดเจนมั๊ยครับ

เดี๋ยวแป๊บนึงนะค่ะ (ตึงๆๆ เสียงพี่แดงเดินไปเปิดTV คร็อกแคร็กๆ)

ฮัลโหล ภาพมันก็มีเส้น นิดหน่อยอะค่ะ

แล้วตอนที่ทำตะโก้อยู่ สัญญาณภาพดีมั๊ยครับ

เออะ ออออ ....

..............................
(เงียบฉี่)

ผมเอง สันครับ

โธ่ ไอบ้า ไอโรคจิต!!!
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
23-01-2008, 19:11
Find Like Post Reply
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

san Wrote:
dejemerry Wrote:จะมาบ้านเต่า เธอต้องนัดล่วงหน้าอย่างน้อย 1 วันรับรองไม่พลาด

ผมจะเล่าเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นจริง ในวันที่ผมโทรไปอำพี่แดง ที่บ้านเต่า ให้ทุกคนได้รับรู้กันครับ

กริ๊งง กริ๊งงง กริ๊งงงงงงงงง

ฮัลโหล สวัสดีค่ะ

สวัสดีครับ ผมสมชาย จากบริษัททรู UBC ครับ

UBC เหรอค่ะ

ใช่ครับ รบกวนสอบถามเรื่องสัญญาณภาพครับ ตอนนี้สัญญาณภาพและเสียงชัดเจนมั๊ยครับ

เดี๋ยวแป๊บนึงนะค่ะ (ตึงๆๆ เสียงพี่แดงเดินไปเปิดTV คร็อกแคร็กๆ)

ฮัลโหล ภาพมันก็มีเส้น นิดหน่อยอะค่ะ

แล้วตอนที่ทำตะโก้อยู่ สัญญาณภาพดีมั๊ยครับ

เออะ ออออ ....

..............................
(เงียบฉี่)

ผมเอง สันครับ

โธ่ ไอบ้า ไอโรคจิต!!!

ดู๊ดู ดูมานนนนนนนทามมมมมม [Image: lovelinessll3.gif] [Image: toy29lv9.gif] [Image: toy27rc9.gif]
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
23-01-2008, 19:28
Website Find Like Post Reply
karn Offline
you may say I'm a dreamer

Likes Given: 81
จะตามดูครับน้าเสือปลื้ม
In my life, I love you more... [Image: 2685i.jpg]

23-01-2008, 20:19
Find Like Post Reply

Forum Jump: